Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 66
    Trích dẫn Gửi bởi chaungoctu1008
    Mình up Xenon HD sao không có CH Play vậy mọi người giúp với.
    bạn flash thêm cái gapps mình đã đưa link nhé

ae n4 đang dùng rom nào vậy cho xin combo + link tai luôn nhé e mới tậu 1 e

Trích dẫn Gửi bởi vantoan100792
    ae n4 đang dùng rom nào vậy cho xin combo + link tai luôn nhé e mới tậu 1 e
    bạn dùng thử combo madhi+ semaphore nhé

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Hồng Đức
    bạn dùng thử combo madhi+ semaphore nhé
    Bác xài euphoria 2015.04.08 có bị tình trạng nghe nhạc bằng tai phone khoảng 10p là máy tự reset k? Trc mình xài rom gốc k bị nhưng từ khi wa rom này lại dính, đã thử rất nhiều trình nghe nhạc kể cả mặc định vẫn k ăn thua

Trích dẫn Gửi bởi teucuibap
    Bác xài euphoria 2015.04.08 có bị tình trạng nghe nhạc bằng tai phone khoảng 10p là máy tự reset k? Trc mình xài rom gốc k bị nhưng từ khi wa rom này lại dính, đã thử rất nhiều trình nghe nhạc kể cả mặc định vẫn k ăn thua
    em ko nghe nhạc trên đt nên cũng ko rõ , bác dùng kernel stock của nó hay sao ?
    ///Có bản mới rồi bác down về flash thử xem sao , em có đọc changelog ko thấy đề cập gì về vụ bị reboot khi nhge nhạc

Ban oi minh quen flash gapp roi..mat recovery luon roi gio phai lam gi de vao duoc recovery..sory ko tai duoc bo go tieng vietviet ban ah

Trích dẫn Gửi bởi likeandroid
    Ban oi minh quen flash gapp roi..mat recovery luon roi gio phai lam gi de vao duoc recovery..sory ko tai duoc bo go tieng vietviet ban ah
    quên flash gapp thì có sao đâu bạn ? Vẫn vào đc rom bt mà , chỉ là ko có mấy app của google thôi . Bạn làm sao mà mất đc recovery luôn thế @@ , flash lại qua toolkit là đc

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Hồng Đức
    quên flash gapp thì có sao đâu bạn ? Vẫn vào đc rom bt mà , chỉ là ko có mấy app của google thôi . Bạn làm sao mà mất đc recovery luôn thế @@ , flash lại qua toolkit là đc
    Uh mình quên xem bước 3 nên ko tải gapp..
    Mình xem cách root và cài recovery nên đã làm được rồi hihi cám ơn bạn đã chia sẽ những bản rom trên nha

huynh ơi. em dùng kernel sam bản 3.2.5 vào eupho bị hiện tượng pin ảo. a có bị hiện tượng ấy ko a :3 sạc pin 100% 1 lúc nó tụt xuống 9x ngay. xong rồi tầm 6x % thì lại rõ lâu hết :3. e up kernel khác là hết, cứ kernel ấy lại bị, nhưng có mỗi cái d là mát máy, h tính sao a :#

Trích dẫn Gửi bởi platin
    huynh ơi. em dùng kernel sam bản 3.2.5 vào eupho bị hiện tượng pin ảo. a có bị hiện tượng ấy ko a :3 sạc pin 100% 1 lúc nó tụt xuống 9x ngay. xong rồi tầm 6x % thì lại rõ lâu hết :3. e up kernel khác là hết, cứ kernel ấy lại bị, nhưng có mỗi cái d là mát máy, h tính sao a :#
    pin mình cũng ko để ý kỹ lắm vì máy pin chai quá rồi :laugh, mình quen dùng kernel này vì hiệu năng với độ ổn định của nó nên dạo này cũng chưa thử kernel nào khác

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 CuốiCuối