Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 37
    Trích dẫn Gửi bởi dialialu
    Nút nguồn máy cũa mình bấm 2-3 lần mới được có khi 4-5 lần,bấm mạnh thì nó lên.Không biết LG VN có thay nút nguồn không các bạn+giá bao nhiêu.Thank......
    bác mua bộ tua vít nhỏ, giá 50k, tháo nắp lưng ra rồi lấy RP7 xịt vào, về sinh cái nút là đc. rất đơn giản

Trích dẫn Gửi bởi Hung.Nguyen
    bác mua bộ tua vít nhỏ, giá 50k, tháo nắp lưng ra rồi lấy RP7 xịt vào, về sinh cái nút là đc. rất đơn giản
    ko nên dùng RP7 bạn à , dùng WD40 tốt hơn

Cập nhật: Ai còn bảo hành thì vác lên trung tâm LG làm dữ lên là đc thay mới hoàn toàn, ngay trước mặt luôn, quanh quanh khu BK thì ra cái LG Trần Đại Nghĩa gần cổng kinh tế ấy, hôm nay vừa thay xong , mình vào làm câu thế các chú thích thay hay thích ăn dao phay thế là được thay mới luôn, bạn nào dáng thư sinh(như mình) thì nhớ đi kèm 3 4 thanh niên xăm trổ đầu trọc họ mới tin và thay cho nhé

Trích dẫn Gửi bởi supperchym
    Cập nhật: Ai còn bảo hành thì vác lên trung tâm LG làm dữ lên là đc thay mới hoàn toàn, ngay trước mặt luôn, quanh quanh khu BK thì ra cái LG Trần Đại Nghĩa gần cổng kinh tế ấy, hôm nay vừa thay xong , mình vào làm câu thế các chú thích thay hay thích ăn dao phay thế là được thay mới luôn, bạn nào dáng thư sinh(như mình) thì nhớ đi kèm 3 4 thanh niên xăm trổ đầu trọc họ mới tin và thay cho nhé
    xếch tay đc BH không bác

xếch tay đc BH không bác
    tớ cũng ko biết, cầm theo con dao phay vô đặt lên bàn rồi nó cái nó thay luôn chẳng thấy hỏi han gì
    //đùa thôi, vào nó hỏi cái thẻ bảo hành đưa cho nó thấy nó soi soi tí rồi thay thôi, lúc đầu còn mè nheo tớ mới bực làm căng nó mới lục đục thay mới ops:

Đọc xong vài cảm nhận này nhột dễ sợ! Nhưng cũng vote mạnh cho e nó. Vì đang xài

Em thấy em này kém hơn em LG G

Like vì văn phong toẹt vời của bác :laugh:..

Sent from my LG-F160

xếch tay đc BH không bác
    fj

có bác cứ gạ đổi lumia 920 lấy n4 của mình, ae đã ai dùng lumia 920 chưa, cho e cái ý kiến được không ah?

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối