Trang 7 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 103
    Cái camera khi chụp thì nó phát ra tiếng,giờ có cách nào tắt không ?

Trích dẫn Gửi bởi CuongTrinh
    Cái camera khi chụp thì nó phát ra tiếng,giờ có cách nào tắt không ?
    Nếu bạn dùng rom cook thì tắt được, nếu dùng rom stock thì chịu khó cài xposed + gravity box

các anh ơi e đang ở android loliopop 5.0 lúc vào camera thì ghi ko có bộ nhớ trong là sao :3 chuyển sang người dùng khác lại có bộ nhớ trong nhưng ko nhắn tin được

Liệu không biết N5 có chức năng Tap Tap giống dòng Lumia không nhĩ,chứ mình thấy bấm "nút" lock screen hoài sợ nó hư

Giúp với,Nexus5 của mình tự nhiên bị đơ về âm thanh ,cuộc gọi đến không nghe được,gọi đi ng` khác cũng không nghe được,games,music.....tất tần tật về âm thanh đều im re hết.Mặc dù 1h trước vẫn còn dùng nó nghe nhạc :'(

Trích dẫn Gửi bởi CuongTrinh
    Giúp với,Nexus5 của mình tự nhiên bị đơ về âm thanh ,cuộc gọi đến không nghe được,gọi đi ng` khác cũng không nghe được,games,music.....tất tần tật về âm thanh đều im re hết.Mặc dù 1h trước vẫn còn dùng nó nghe nhạc :'(
    lỗi này mình chưa thấy bao giờ, trong 1h đó bạn có cài thêm cái gì ko? Hoặc bạn thử backup rom đang dùng rồi flash lại rom gốc xem còn bị không?

Trích dẫn Gửi bởi thief_fighter
    lỗi này mình chưa thấy bao giờ, trong 1h đó bạn có cài thêm cái gì ko? Hoặc bạn thử backup rom đang dùng rồi flash lại rom gốc xem còn bị không?
    Mình sài stock rom,ban đầu mình cũng hơi bị bất ngờ vì mới nghe nhạc chưa đầy 1h trước đó,nghe được 1 tí xong tắt.Thế nó bị đơ âm thanh mới ghê.Check apps running thì chả thấy gì bất thường nhưng restart lại thì âm thanh có lại,thật sự chả hiểu tại sao.

chào cả nhà
    e mới xài n5 mong học hỏi kinh nghiệm. Cho e hỏi n5 dùng củ sạc samsung output 2A lâu dài có gây hỏng nguồn không? Hà nội chỗ nào bán củ sạc ngon nhỉ các bác chỉ e với

Trích dẫn Gửi bởi mrtuvn
    chào cả nhà
    e mới xài n5 mong học hỏi kinh nghiệm. Cho e hỏi n5 dùng củ sạc samsung output 2A lâu dài có gây hỏng nguồn không? Hà nội chỗ nào bán củ sạc ngon nhỉ các bác chỉ e với
    Ko sao bạn ạ, mình dùng suốt.

Rom nào cho con nexus giờ là ngon nhất nhỉ về tiêu chí mượt mà ,tùy chỉnh được nhiều thứ. Android L e thấy có vẻ hơi hao pin(vẫn chấp nhận dc), cảm nhận sau 5 ngày dùng. Đang định xuống Kitkat

Trang 7 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối