Trang 6 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 84
    Hội mình vắng bóng quá

Trích dẫn Gửi bởi hanhsp
    Có ai up rom paradroid 4.4 firnal cho ít cảm nhận với mình mới ra nhập hội N5 xin được chỉ giáo
    Mình có dùng qua paranoid nhưng cá nhân mình thích rom slim hơn, bạn có thể thử cả paranoid và slim rồi chọn rom bạn thích

Trích dẫn Gửi bởi thief_fighter
    Mình có dùng qua paranoid nhưng cá nhân mình thích rom slim hơn, bạn có thể thử cả paranoid và slim rồi chọn rom bạn thích
    Bác ơi nếu chán rom cook về stock bằng root toolkit phải down rom stock về rồi vào flash stock+unroot và chọn rom và install à bác.:roflmao:

Trích dẫn Gửi bởi hanhsp
    Bác ơi nếu chán rom cook về stock bằng root toolkit phải down rom stock về rồi vào flash stock+unroot và chọn rom và install à bác.:roflmao:
    bạn down rom stock từ trang web của google rồi chạy cái script hoặc down trên xda rồi flash trong recovery cũng được

bạn down rom stock từ trang web của google rồi chạy cái script hoặc down trên xda rồi flash trong recovery cũng được
    mình mới mua lại 1 em nexus này máy chủ cũ dùng multirom gì gì đó chạy dua boot giờ mình muốn về stock và gỡ hết lại cho sạch máy thì làm thế nào nhỉ bác không thấy hướng dẫn về gỡ cái này . giờ khởi động lại nó vào bản romcook 5.0 phantom .... gì gì đó ạ. gà quá bác biết chỉ em với

Đây là link stock

Link

Bạn download về rồi đưa máy về bootloader, chạy file flash all trong này là xong

Đây là link stock

Bạn download về rồi đưa máy về bootloader, chạy file flash all trong này là xong
    máy mình không biết rõ là d820 hay d821 nữa bác à làm cách nào để kiểm tra và nếu up nhầm có sao không ạ ? bản này là 5.0 lolipop phải không bác

Trích dẫn Gửi bởi virusmamut
    máy mình không biết rõ là d820 hay d821 nữa bác à làm cách nào để kiểm tra và nếu up nhầm có sao không ạ ? bản này là 5.0 lolipop phải không bác
    Bạn xem ở sau lưng máy xem là chữ d820 hay d821, mà 2 bản dùng chung rom, có up nhầm cũng ko sao. Bản này là 5.0 bạn ạ

Bạn xem ở sau lưng máy xem là chữ d820 hay d821, mà 2 bản dùng chung rom, có up nhầm cũng ko sao. Bản này là 5.0 bạn ạ
    bác ơi cái file bác đưa cho em có sẵn cả diver rồi phải không ạ.nếu chưa có thì phải cài diver ở đâu ạ

Driver ở đây nhé

Google USB Driver here

Trang 6 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối