Kết quả 1 đến 7 của 7

[Hỏi] Box của ae Nexus 5X.

Chào ae, mình mới mua em 5x mà kiếm mãi ko có box nào ở vn support em này. Có vẻ là ko hot lắm ở vn. Ae nào biết có trang/hội nào chuyên vè em này chỉ mình với. Ko thì lập một box trong đây cũng dđc ì cùng là hàng của LG mà hẻo quá Cảm ơn!

Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Xuan Anh
    Chào ae, mình mới mua em 5x mà kiếm mãi ko có box nào ở vn support em này. Có vẻ là ko hot lắm ở vn. Ae nào biết có trang/hội nào chuyên vè em này chỉ mình với. Ko thì lập một box trong đây cũng dđc ì cùng là hàng của LG mà hẻo quá Cảm ơn!
    tớ đang dùng N5, cảm giác khá mượt mà nhưng bộ nhớ chỉ 16Gb, bác dùng bản bao nhiêu Gb? tớ cũng tìm box anh em dùng N5 mà thấy ít người dùng quá, qua forum nước ngoài thì tiếng Anh kém nên chịu.

Chào bạn, ý bạn là Nexus 5x chứ?! Mình tìm box của ae Nexus 5x trong đây vì cùng LG. Mĩnh cũng đang dùng bản 16gb, đen chưa lên N Beta vẫn ở 6_0.1. Còn bạn?!

Trích dẫn Gửi bởi Xuan Anh Nguyen
    Chào bạn, ý bạn là Nexus 5x chứ?! Mình tìm box của ae Nexus 5x trong đây vì cùng LG. Mĩnh cũng đang dùng bản 16gb, đen chưa lên N Beta vẫn ở 6_0.1. Còn bạn?!
    tớ dùng lg N5 chứ không phải 5X, vẫn ở 6.0.1 chắc không lên N được.

Trích dẫn Gửi bởi tranpqvu
    tớ dùng lg N5 chứ không phải 5X, vẫn ở 6.0.1 chắc không lên N được.
    Theo ý kiến cá nhân thì N5 bạn chắc chắn còn lên đc Android N, cao hơn nữa thì chắc khó Dòng nexus ít nhất cũng đc hỗ trợ khoảng 2, 3 năm cơ. Cùng lắm thì có CM Stable chứ lo gì

https://www.facebook.com/groups/GoogleNexusVN/

Trích dẫn Gửi bởi Bảo Ngọc
    https://www.facebook.com/groups/GoogleNexusVN/
    Thank bạn chia sẻ nhá