Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 43
    Trích dẫn Gửi bởi CuongTrinh
    Hiện tại mình đang sài bản 5.0.1 và gặp rất nhiều lỗi cực khó chịu.
    1/Camera đôi lúc không hoạt động ==> reset lại máy
    2/Khi ấn phím hiện multi task để tắt ứng dụng đang chạy,đôi khi nó chỉ hiện ra 1 ứng dụng ==> phải ấn nhiều lần như thế để tắt toàn bộ ứng dụng.Một ứng dụng đôi khi phải tắt nhiều lần.Ví dụ: hẹn giò báo thức "Clock",mình hẹn 2 giờ khác nhau,lần 1 reo ==> dismiss,lần 2 reo ==> dismiss.Khi ấn multi task thì phải ấn 2 lần mới tắt hoàn toàn được clock.
    3/Đôi khi máy nó chỉ hiện 1 icon "back" còn "Home" và "Multi task" không có ==> reset lại máy.
    Bạn đang dùng rom cook hay stock? nếu dùng rom cook thì thử flash rom khác xem sao, còn nếu dùng stock thì thử reset lại máy xem

Trích dẫn Gửi bởi thief_fighter
    Bạn đang dùng rom cook hay stock? nếu dùng rom cook thì thử flash rom khác xem sao, còn nếu dùng stock thì thử reset lại máy xem
    Room stock.Những lỗi trên xảy ra thì mình reset lại máy nhưng đôi khi nó vẫn xảy ra lại phải tiếp tục reset

Room stock.Những lỗi trên xảy ra thì mình reset lại máy nhưng đôi khi nó vẫn xảy ra lại phải tiếp tục reset
    Có thể có vài phần mềm không tương thích với Lollipop, bạn thử xoá bớt xem có hết bệnh ko? Nếu ko thì reset to factory settings xem sao

Fast stock lại cho lẹ

các bác cho e hỏi, em up len 5.0.1 roi, mà cứ tắt màn hình là máy khởi động lại, chả hiểu sao, up cả chục lần rồi vẫn bị như vậy, có bác nào bị như em ko, và bác nào biết cách khắc phục lỗi này ko ạ, ít ng sài nexus quá

Trích dẫn Gửi bởi lexuanvu
    các bác cho e hỏi, em up len 5.0.1 roi, mà cứ tắt màn hình là máy khởi động lại, chả hiểu sao, up cả chục lần rồi vẫn bị như vậy, có bác nào bị như em ko, và bác nào biết cách khắc phục lỗi này ko ạ, ít ng sài nexus quá
    Bạn phải nói rõ bạn up bằng rom stock hay rom cook, quy trình up như thế nào mới rõ được

nexus 5 lên L xong ko bật được wifi là sao ta :cry::cry::cry::cry:

Trích dẫn Gửi bởi vietdhtn
    nexus 5 lên L xong ko bật được wifi là sao ta :cry::cry::cry::cry:
    bạn có up modem mới nhất ko?

Đang ở
    36 Phạm Hùng - Cầu Giấy - Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi thief_fighter
    bạn có up modem mới nhất ko?
    có bác. úp trọn bộ down từ google dev về mà. giờ không bật được wifi+ bluetoot (địa chỉ MAC "không rảnh") đã thử về 4.4.4 cũng không được luôn có cách nào FIX không vậy :cry::cry::cry::cry::cry:

Trích dẫn Gửi bởi vietdhtn
    có bác. úp trọn bộ down từ google dev về mà. giờ không bật được wifi+ bluetoot (địa chỉ MAC "không rảnh") đã thử về 4.4.4 cũng không được luôn có cách nào FIX không vậy :cry::cry::cry::cry::cry:
    Có thể hư anten wifi rồi

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối