Trang 11 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 240
    Trích dẫn Gửi bởi Fox Night
    Nam ơi làm 1 bài hướng dẫn mode navibar nhỏ với các icon sóng pin đi. Cho cả rom 4.4 lẫn 5.0 nhé
    Chả hiểu sao rom 5.0 máy mình chạy sạc như con rùa, toàn 4h mới đầy. Đành qay lại 4.4 rồi
    4.4 vô bung framework-res.apk vô res/value/dimens chỉnh 3 dòng navigation là 20 or 25 tùy Bác :-):-):-)

P/s: đâu có ai bị sạc 4 tiếng nhỉ. Nhưng đúng là 5.0 rất kén cáp và sạc. Ở nhà có 3 sạc và 3 cáp...chỉ dùng được đúng 1 bộ(:

Mình đang dùng F350L nhưng sao vẫn chưa thấy được update lên 5.0 vậy cả nhà, có cách nào để up lên không?

Trích dẫn Gửi bởi tinem99
    Mình đang dùng F350L nhưng sao vẫn chưa thấy được update lên 5.0 vậy cả nhà, có cách nào để up lên không?
    Bác qua đây cho vui nè:-):-):-)

http://lgviet.com/forum/index.php?posts/1032819

Trích dẫn Gửi bởi ddciron
    Từ ngay có bac ae hưng phấn hơn nhjeu
    Mình cũng ham vui.mà:-):-):-)

Trích dẫn Gửi bởi hoainam7
    4.4 vô bung framework-res.apk vô res/value/dimens chỉnh 3 dòng navigation là 20 or 25 tùy Bác :-):-):-)

P/s: đâu có ai bị sạc 4 tiếng nhỉ. Nhưng đúng là 5.0 rất kén cáp và sạc. Ở nhà có 3 sạc và 3 cáp...chỉ dùng được đúng 1 bộ(:
    Bạn có thể chỉ mình cách mod ghi âm cuộc gọi trên 4.4 được không?. Cảm ơn bạn

Gửi từ LG-D838 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi hoainam7

Hx nói thế này gà sao hiểu đc
    Bạn hướng dẫn kỹ chút, bung ntn? Từ file rom kdz hay file rom.zip? Còn muốn thay đổi hình theo ý nữa mà. Cái này nhiều ng muốn làm mà ko biết ấy, nếu ko bận qá thì bạn làm bài hướng dẫn cho mọi ng ai thích thì tự mod theo ý mình luôn

Trích dẫn Gửi bởi Fox Night
    Hx nói thế này gà sao hiểu đc
    Bạn hướng dẫn kỹ chút, bung ntn? Từ file rom kdz hay file rom.zip? Còn muốn thay đổi hình theo ý nữa mà. Cái này nhiều ng muốn làm mà ko biết ấy, nếu ko bận qá thì bạn làm bài hướng dẫn cho mọi ng ai thích thì tự mod theo ý mình luôn
    Bác xem video cho dễ hình dung này. Giờ giải thích rất dài bác ơi

Trích dẫn Gửi bởi culacoi
    Bác xem video cho dễ hình dung này. Giờ giải thích rất dài bác ơi
    Đã xem, và.... như nước đổ đầu vịt.
    Cái này chỉ dành cho các bạn đã có căn bản xem và hiểu ngay đc, chứ gà chưa làm bao giờ như mình thì chịu.
    Ví dụ lấy cái foder apk kia ở đâu ra? Bung từ file rom kdz hay zip ntn? Rồi còn cần các công cụ gì chứ. Cái này tìm chú google mãi rồi toàn nói chung chung cách làm, ko hướng dẫn cụ thể thì gà mờ như mình pó tay luôn

mình xài laptop chạy win 8.1 sao nó hổng có mục Lpt & com sao mà root giờ các pro, help. Thans các bạn

Trích dẫn Gửi bởi cuong_slc
    mình xài laptop chạy win 8.1 sao nó hổng có mục Lpt & com sao mà root giờ các pro, help. Thans các bạn
    Sao ko có đc chứ,của m cũng win 8.1 có ne,bạn xem lại cáp đi

Trang 11 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối