Trang 51 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 414950515253 ... CuốiCuối
Kết quả 501 đến 510 của 536
    Rom này chuyển được 2G/3G nhé các bác. Em tìm mãi mới thấy.kkk

rom này mình chỉ dùng được knock code và knock off thôi còn knock on ( double tap sáng màn hình ) mình không dùng đc. bạn nào như mình không??

Máy minh d838 vẫn knock on bình thường

bạn set knockcode sau đó tắt màn hình rồi knockon xem màn hình có sáng không hay phải gõ luôn knockcode thì mới sáng màn hình vậy?

Trích dẫn Gửi bởi zaiplanet1
    bạn set knockcode sau đó tắt màn hình rồi knockon xem màn hình có sáng không hay phải gõ luôn knockcode thì mới sáng màn hình vậy?
    Gõ 2 cái màn hình tắt, gõ 2 cái màn hình sáng

cái này thì mình biết rồi nhưng ý mình là. không set knock code thì doubletap lên màn hình sẽ sáng sau đó vuốt thì sẽ mở khóa. NHƯNG nếu bạn set knock code ( mã code theo ý bạn) sau đó tắt màn hình đi

• 1 -->> bạn gõ knock code đúng thì màn hình sẽ sáng và mở khóa (OK)
    • 2 -->> bạn không gõ knock code mà bạn chỉ double tap lên màn hình thôi ->> màn hình không sáng ( có nghĩa là khi bạn set mã knock code rồi thì bạn không thể double tap để màn hình sáng lên đc) -->> con G3 thì làm đc, bạn có set code hay không thì cứ double tap là nó sẽ sáng màn hình, nhưng con pro2 này thì không đc
    Nhiều lúc chỉ muốn sáng màn hình lên để xem giờ thôi cũng không đc, phải mở khóa thì nó mới sáng còn nếu không thì phải bấm nút nguồn . Bạn hiểu ý mình không?

mình kg xài knock code mà dùng pattern, màn hình sáng bình thường. Xài pattern thấy ok hơn knock code nhiều

kiểm tra lại rom đi bác ơi, nhầm rồi, e check Sum k đúng, up vào treo logo luôn, làm e up đi up lại 2 lần không được. @hoangnova sửa nhanh cho ae

có bác nào biết cài xposed cho rom này ko ạ

Các bác cho em hỏi em dùng g pro2 up bản v5a này khi xem cpuz thì nó báo chip 800 xung 1,19ghz là sao ạ. Có phải bản này bị giảm xung ko e hơi hoang mang

Trang 51 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 414950515253 ... CuốiCuối