Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: LG Gpro 2 hỏng pin

LG Gpro 2 hỏng pin

Em chào các bác ạ. Tình hình là dạo này con phone của em cũng giống nhiều bác trên diễn đàn. Hỏng pin, cứ chớp logo rồi tắt. Buồn không kể xiết. Em mang lên LG 23 láng hạ thì nó bảo là hỏng pin, hứa hẹn đủ kiểu bảo cuối tuần, đầu tuần, cuối tuần mới có hàng. Cuối cùng là bảo bên Hàn Quốc hết cmnr => em đăng tin này muốn hỏi các bác nào có pin chính hãng của em nó không ạ.

Trích dẫn Gửi bởi tranyenthanh1992
    Em chào các bác ạ. Tình hình là dạo này con phone của em cũng giống nhiều bác trên diễn đàn. Hỏng pin, cứ chớp logo rồi tắt. Buồn không kể xiết. Em mang lên LG 23 láng hạ thì nó bảo là hỏng pin, hứa hẹn đủ kiểu bảo cuối tuần, đầu tuần, cuối tuần mới có hàng. Cuối cùng là bảo bên Hàn Quốc hết cmnr => em đăng tin này muốn hỏi các bác nào có pin chính hãng của em nó không ạ.
    Qua mobileteam 127 Phố vọng e sửa lại quả pin cho . đảm bảo dùng ngon lành

pin rời thì cứ mua viên mới mà thay thôi
    bạn thử mua bên này xem
    http://tuanpin.vn/san-pham-p589088/pin-lg-optimus-g-pro-2.html

vừa rồi mới phải thay pin cho con Optimus G ở đây, giá 230k, còn gọi lên Láng Hạ nó báo 456k

Trích dẫn Gửi bởi vutrunghieunth
    Qua mobileteam 127 Phố vọng e sửa lại quả pin cho . đảm bảo dùng ngon lành
    chi phí là bao nhiêu vậy bác. Bên bác làm việc đến mấy giờ ạ. Sửa nhanh không với lại sửa xong nó có ảnh hưởng gì ko bác. Nhỡ đang dùng nó nổ tung cái là toi em

Trích dẫn Gửi bởi Ghost1982
    pin rời thì cứ mua viên mới mà thay thôi
    bạn thử mua bên này xem
    http://tuanpin.vn/san-pham-p589088/pin-lg-optimus-g-pro-2.html

vừa rồi mới phải thay pin cho con Optimus G ở đây, giá 230k, còn gọi lên Láng Hạ nó báo 456k
    dạ em cảm ơn bác. EM thì em máu dùng đồ chính hãng cơ ạ. Hàng trôi nổi nguy hiểm lắm

chi phí là bao nhiêu vậy bác. Bên bác làm việc đến mấy giờ ạ. Sửa nhanh không với lại sửa xong nó có ảnh hưởng gì ko bác. Nhỡ đang dùng nó nổ tung cái là toi em
    50k bác . Yên tâm e sửa rất nhiều pin G3, pro 2 bị tình trạng vậy rùi nhé . vẫn giữ nguyên thời lượng pin sửa lấy ngay khoảng 15p

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi vutrunghieunth
    50k bác . Yên tâm e sửa rất nhiều pin G3, pro 2 bị tình trạng vậy rùi nhé . vẫn giữ nguyên thời lượng pin sửa lấy ngay khoảng 15p
    ok bac co gi chieu toi mai em mang qua bac sua dum em.

bóc cục pin ra hàn như thế này này,
    mình hàn 2 cục rồi vẫn xài bt, nhờ 1 cửa hàng có máy hàn nhựa thông, chi phí 0vnđ,
    mấy bác chém 50/1pin ko phải là quá đắt sao???
    nguyên lý là bỏ qua 1 con trở đã bị hư, tuy có hơi nguy hiểm khi không kiểm soát đc dòng xả cơ mà kệ nó,

Trích dẫn Gửi bởi trancongduong.vn
    bóc cục pin ra hàn như thế này này,
    mình hàn 2 cục rồi vẫn xài bt, nhờ 1 cửa hàng có máy hàn nhựa thông, chi phí 0vnđ,
    mấy bác chém 50/1pin ko phải là quá đắt sao???
    nguyên lý là bỏ qua 1 con trở đã bị hư, tuy có hơi nguy hiểm khi không kiểm soát đc dòng xả cơ mà kệ nó,
    em cảm ơn bác 50k cũng ko sao cả. Có điều em muốn hỏi bác làm thế này có nguy hiểm ko ạ .

em cảm ơn bác 50k cũng ko sao cả. Có điều em muốn hỏi bác làm thế này có nguy hiểm ko ạ .
    Mình hàn 2 cục cách đây khoảng hơn 2 tháng, đến giờ vẫn xài bình thường
    Máy mình f350 cài lại rom D838 stock fix pin trâu hơn tizen v7 nhiều.