Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Trích dẫn Gửi bởi donghaict
    mình đang chơi game thì tự dưng máy bị reset rồi lúc reset chỉ vào dc logo lg rồi tắt rồi tự reset lại cứ lặp đi lặp lại ko vào dc màn hình chính nhưng cắm sạc vào thì mày vào dc màn hình chính
    có thể do pin ,nếu ở gần gò vấp,hcm qua bên mình kiểm tra cho

Bạn thử pin khác xem sao nhé

mình ở cần thơ mình đã up rom gốc reset factory nhưng ko dc pin thì mình chưa thử

Cái này mình vừa bị, vừa lập 1 topic mới, cuối cùng nó bị gì vậy chủ top.

Máy của em cũng gặp tình trạng tương tự đang chơi game thì máy sập nguồn, khởi động lại thì máy cứ nhấp nháy logo LG, e đã thử chạy lại ROM stock thì cứ bắt đầu chạy là máy lại sập. các bác giúp em với

Máy bạn bị pin rồi. Thay pin khác đi các bạn

Trích dẫn Gửi bởi vantien
    Máy bạn bị pin rồi. Thay pin khác đi các bạn
    Thanks bác. Nhưng lúc trước máy em vẫn dùng bình thường mà có thấy vấn đề gì về pin đâu nhỉ.

Trích dẫn Gửi bởi kecuoptinhyeu95
    Máy của em cũng gặp tình trạng tương tự đang chơi game thì máy sập nguồn, khởi động lại thì máy cứ nhấp nháy logo LG, e đã thử chạy lại ROM stock thì cứ bắt đầu chạy là máy lại sập. các bác giúp em với
    Máy bạn lỗi pin rồi, nếu ở Hà Nội qua mình xử lý IC pin cho, dùng ngon lành không cần mua pin mới nhé

Trích dẫn Gửi bởi donghaict
    mình đang chơi game thì tự dưng máy bị reset rồi lúc reset chỉ vào dc logo lg rồi tắt rồi tự reset lại cứ lặp đi lặp lại ko vào dc màn hình chính nhưng cắm sạc vào thì mày vào dc màn hình chính có bạn nào biết cách fix giúp mình với
    kha năng bị bin rồi hcm ghé 142 phạm văn chiêu f9 govap kiểm tra trưc tiếp miễn phí nha lỗi bin thay bin mới có bảo hành 250k

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối