Trang 2 của 33 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 330
    Trích dẫn Gửi bởi seawind
    Mình cài recovery xong, khởi động lại vào recovery là máy bị treo đen thui lun, khởi động lại cũng không được. Giúp mình với...
    chỉ còn cách tot hay kdz lại thôi bác, mình cũng bị rồi, cái rec tạm của g3 chỉ xài dc cho rom d838, cài cho f320 bị treo logo :geek:
    bác xài 3 rec tạm của sonyue ấy, ngon lành, muốn xài rec này thì kdz bản 10f của d838 cho chắc

Sao mình ko thấy có gì đặc trưng của Sphinx nhỉ? Mấy cái Sphinx settings đâu rồi?

Gửi từ LG-D838 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi nguyenthienqui
    chỉ còn cách tot hay kdz lại thôi bác, mình cũng bị rồi, cái rec tạm của g3 chỉ xài dc cho rom d838, cài cho f320 bị treo logo :geek:
    bác xài 3 rec tạm của sonyue ấy, ngon lành, muốn xài rec này thì kdz bản 10f của d838 cho chắc
    Cám ơn bác, bác cho mình xin link recovery của sonyue với, mình google không được. Cho mình xin link chuẩn file TOT nữa, mình down bản file tot về thị bị giải nén bị corrupt hjc :ninja:

Mình cài recovery xong, khởi động lại vào recovery là máy bị treo đen thui lun, khởi động lại cũng không được. Giúp mình với...
    Bạn thử rec của bạn Hoangtung.fpt xem dc ko.mình tải mãi bằng đt mà chưa dc,bạn nào tải đc rồi up lên google drive giúp với.

Gửi từ LG-F350l của tôi bằng ứng dụng Tapatalk.

Trích dẫn Gửi bởi trongvinh.nt
    Bạn thử rec của bạn Hoangtung.fpt xem dc ko.mình tải mãi bằng đt mà chưa dc,bạn nào tải đc rồi up lên google drive giúp với.

Gửi từ LG-F350l của tôi bằng ứng dụng Tapatalk.
    máy mình treo luôn rồi đâu vào recovery được nữa, chạy file ToT cũng bị báo lỗi " Error: CrossDL [F350L] to [F350S]", trong khi file ToT mình tải đúng bản S, máy mình cũng bản S.

Cám ơn bác, bác cho mình xin link recovery của sonyue với, mình google không được. Cho mình xin link chuẩn file TOT nữa, mình down bản file tot về thị bị giải nén bị corrupt hjc :ninja:
    3 cái rec tùy bác chọn lựa nhé, khuyên dùng twrp, 2 cái kia wipe cache lâu lắm :geek:, nhớ cài thêm driver fastboot kèm theo

http://www.fshare.vn/folder/OMKEEGBZ5G/

máy mình treo luôn rồi đâu vào recovery được nữa, chạy file ToT cũng bị báo lỗi " Error: CrossDL [F350L] to [F350S]", trong khi file ToT mình tải đúng bản S, máy mình cũng bản S.
    build.prop của bác đang bản L mà, tải bản tot của F350L về chạy lại bác

Trích dẫn Gửi bởi nguyenthienqui
    build.prop của bác đang bản L mà, tải bản tot của F350L về chạy lại bác
    Cám ơn bác nhé, để mình tải lại

Update version 1.1 (23/9/2014)
    • GApp ( Update mới nhất)
    • Bổ xung labankey
    • SmartWorld (Hỗ trợ nhiều quốc gia)

Máy bạn bản gì ạ

Trang 2 của 33 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối