Trang 2 của 35 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 350
    mình dùng qua mấy cái sky rồi đều k root vẫn bấm *#4636 được mới chuyển sang máy lg f350l mới k làm đc thôi. cám ơn bạn không có cách nào chuyển 3g được thì đành phải root thôi

Trích dẫn Gửi bởi tamluong1909
    mình dùng qua mấy cái sky rồi đều k root vẫn bấm *#4636 được mới chuyển sang máy lg f350l mới k làm đc thôi. cám ơn bạn không có cách nào chuyển 3g được thì đành phải root thôi
    mình ko biết bạn sao chứ mình mua máy nào về ,điều mình làm đầu tiên là tìm cách root và cài recovry kể cả máy chính hãng,vì nếu đem bảo hành thì up lại rom gốc mấy hồi.

k có bài hướng dẫn fixx lỗi hả bác

Trích dẫn Gửi bởi thenguyennd90
    k có bài hướng dẫn fixx lỗi hả bác
    Bạn có vấn đề gì cứ đặt câu hỏi mình sẽ giải đáp, mình lập topic này để các bạn có thể hỏi chứ có phải viết ra như 1 "bài diễn văn" đâu! Vì mỗi người sẽ có 1 vấn đề riêng, vì vậy sẽ có cách giải đáp riêng nên sẽ giúp topic này phong phú hơn

Trích dẫn Gửi bởi tamluong1909
    ban ơi ngoài cách này ra có cách nào khác không cần root máy mà vẫn chuyển 2g 3g dc ko
    5457#*350# nhé b,nó sẽ khởi động lại máy

Trích dẫn Gửi bởi fpt.hoangtung
    https://mega.co.nz/#!nUBmjSrS!uX6ST06HdG66Wt1gPrSg8WCyz93Ob__F3_e7mEC YfCo
    Ban download file day ve copy vao system/ roi set 644, restart la xong. Luu y la se ko vao duoc cai dat mang di dong de chuyen 2g-3g nhe ma phai vao = ma *#*#4636*#*# roi chuyen vo tu ko bi reset may nhe. Minh moi cai lai may hom qua do up thu rom moi ben xda( cha ra gi) nen toi nay se mod them 1 so thu lai cho ban L, minh se share neu ban can.
    Cái này fixx đc local call rồi chứ bác
    E click vào chả thấy gì toàn ba2st down cái gì trẻn chplay,bác fixx hết lỗi đi rồi up

Trích dẫn Gửi bởi specialone0059

E click vào chả thấy gì toàn ba2st down cái gì trẻn chplay,bác fixx hết lỗi đi rồi up
    Ặc, bác click bằng điện thoại thì thế là phải cái đó là trang mega.co.nz , nó bắt download ứng dụng của nó mới tải được, muốn download ko phải cài gì thì click vào link bằng pc nhé!

chỉ hóng cài đươc rec cho em nó là ngon

Đang ở
    382 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 8, Quận 3. Tp HCM
    Trích dẫn Gửi bởi nguyentrunghieu997
    chỉ hóng cài đươc rec cho em nó là ngon
    http://www.fshare.vn/file/CM7PPJFBNQ/ đó, recovery mềm thôi nhé, chứ 4.4.2 chưa thánh nào unlock được bootloader nên chưa có recovery vĩnh viễn nhé (cả g3 cũng thế nhé, cũng là recovery mềm thôi)

Trích dẫn Gửi bởi fpt.hoangtung
    http://www.fshare.vn/file/CM7PPJFBNQ/ đó, recovery mềm thôi nhé, chứ 4.4.2 chưa thánh nào unlock được bootloader nên chưa có recovery vĩnh viễn nhé (cả g3 cũng thế nhé, cũng là recovery mềm thôi)
    không biết là có up được rom zip không, nghe nói là bản này backup và restore ngon chứ up zip chưa ai test

Trích dẫn Gửi bởi specialone0059

thank bác nhiều thế là có 3g dùng rồi. mỗi tội bị khởi động lại. thế này thì k hack mimax được

Trang 2 của 35 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối