Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 117

So sánh độ hot giữa G Pro 2 & G3

Trích dẫn Gửi bởi zuitan

Mọi người xem hình cũng thấy độ hot ngang nhau giữa 2 phiên bản điện thoại trên diễn đàn LG việt.
    Nhưng tại sao có người hay nói G Pro 2 kén người dùng trong khi đó G3 thì đc ưu ái hơn?

Mình nghĩ lý do đơn giản là G3 các cửa hàng còn đăng bán nhiều, trong khi đó G pro 2 nhiều chỗ ít hoặc không còn bán nữa.

Còn ACE dùng G Pro 2 nghĩ sao về những con số này????
    Bán hết đi, mua Bphone

K thấy hình??? Nhưng cá nhân mình từng xài qua G3 va Gpro 2 thì nhận xét thế này:
    - Mình xài con Gpro 2 đầu tiên (hàng chính hãng). Sau đó bán đi để mua G3 (hàng chính hãng). Nhưng xài đc vài ngày cảm thấy màn hình nhỏ hơn nên k thích, chụp hình mình k cần lắm. Sử dụng cảm giác m mượt bằng Gpro 2 (k biết do app hay do ROM). Cuối cùng bán G3 cho thằng em. Mình tìm mua lại Gpro 2 hàng chính hãng mà mua hụt. Nên hiện tại xài bản Hàn. K hối tiếc khi mua lại Gpro 2 (lên 5.0.1 xài mượt, pin ngày sạc 1 lần)

Thế bạn dùng qua cả 2 máy rôi thỳ pin g3 hay gpro2 tốt hơn

Trích dẫn Gửi bởi tonydo_82
    K thấy hình??? Nhưng cá nhân mình từng xài qua G3 va Gpro 2 thì nhận xét thế này:
    - Mình xài con Gpro 2 đầu tiên (hàng chính hãng). Sau đó bán đi để mua G3 (hàng chính hãng). Nhưng xài đc vài ngày cảm thấy màn hình nhỏ hơn nên k thích, chụp hình mình k cần lắm. Sử dụng cảm giác m mượt bằng Gpro 2 (k biết do app hay do ROM). Cuối cùng bán G3 cho thằng em. Mình tìm mua lại Gpro 2 hàng chính hãng mà mua hụt. Nên hiện tại xài bản Hàn. K hối tiếc khi mua lại Gpro 2 (lên 5.0.1 xài mượt, pin ngày sạc 1 lần)
    Mình chụp hình lại số bài đăng với lượt comment trên 4r mình đó mà, 2 máy gần như ngang nhau về số độ wan tâm + thảo luận

Trích dẫn Gửi bởi anhlalinh88
    Thế bạn dùng qua cả 2 máy rôi thỳ pin g3 hay gpro2 tốt hơn
    Đa số mọi ng nói g pro 2 pin tốt hơn, bản thân mình chỉ dùng gpro 2 nên k rõ nhưng cảm nhận pin rất trâu so với tất cả smartphone mình từng dùng

Nếu dùng bản Hàn liệu có ổn koi

Đang dùng bản hàn đây.. Máy mới nguyên nên ngon lành lắm

Bản hàn mới giờ tầm bn nhỷ

Trích dẫn Gửi bởi Son_Do
    Bán hết đi, mua Bphone
    ko chơi với đồ việt nam

Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối