Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 107
    Mua đi bạn, mới bán 1 em g2 công ty xách ngay em hàn full box giá same same nhưng dùng phải nói là phê

Trích dẫn Gửi bởi thuychifc.net
    Mua đi bạn, mới bán 1 em g2 công ty xách ngay em hàn full box giá same same nhưng dùng phải nói là phê
    đã mua và đang phê

Trích dẫn Gửi bởi Nanos
    đã mua và đang phê
    Mình mua lâu rồi nhưng cũng vẫn phê

Trích dẫn Gửi bởi Marauder
    mình dùng được 3 tháng rồi, tuyệt cmn vời . Lướt web bằng wifi được onscreen gần 7 tiếng nhé. Tóm lại là không có gì phàn nàn về em nó.
    Dùng rom gì thế bác ơi, em dùng rom 5.01 của Nguyen Trung Hieu, onl wifi thông được có 4 tiếng :cry:

đang muốn mua 1 em giống chủ thớt,theo anh em thì gpro 2 với zenfone 2 5,5inch ZE551Ml con nào ngon hơn nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi luong huu son
    đang muốn mua 1 em giống chủ thớt,theo anh em thì gpro 2 với zenfone 2 5,5inch ZE551Ml con nào ngon hơn nhỉ
    So khập khiễng rồi bác gpro2 thuộc phân khúc cao cấp nhé

Trích dẫn Gửi bởi ledai
    Bác này nói đúng nè. Mua cách tay kẹp nách lỡ bị liệt cảm ứng thì thui ròi lượm oi!
    Mới nghe g pro 2 liệt cảm ứng,hú hồn hú vía,a đang dùng D838 mà chưa hài lòng nhé,rom nguyên bản lag như quỷ sứ,phải root rec tá lả bùng binh xài mới ổn thôi,thứ 2 gpro 2 không có lớp incell thì liệt cái chi?????,cùng lắm là hơi loạn tí nếu dùng sạc dỏm.....dùng con LG nào thì tìm hiểu kĩ công nghệ của con đó dùm cái,chứ đừng có lôi nguyên cái hãng ra không được.....nói như thím chắc nguyên cái thương hiệu LG nó xóa sổ từ lâu rồi......đây đang xài G E975 mua đời đầu 13 củ hơn tới nay chưa sửa chọt chẹt gì hết,cảm ứng nguyên xi luôn,thêm E988 chính hãng cũng mua hơn 13 củ tới nay cũng chưa bị gì.....G2 D802 cũng thế nhé......lỗi cảm ứng do cái sạc là chính thôi....
    Cái bộ sưu tập LG cũng là lần đầu tiên mua kẹp nách là G3 isai 24 FL và F160s đến nay chưa bị hư cảm ứng...riêng lte 2 có mơ cũng không bị khóa nỗi cái bộ nhớ trong

Trích dẫn Gửi bởi luong huu son
    Cứ mang cái ben lỳ ra so ví babetta là sao nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi manhcuong808yl
    Cứ mang cái ben lỳ ra so ví babetta là sao nhỉ?
    Cm của bạn làm m phải vào GG search . Trừu tượng vãi . Bentley là Gpro2 fk b ???

Trích dẫn Gửi bởi Nanos
    Cm của bạn làm m phải vào GG search . Trừu tượng vãi . Bentley là Gpro2 fk b ???
    Chuẩn b ạ, cái zenphone của b cài nhiều game vào vớ vẩn our ra liên tục ấy

Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối