Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 107
    Nói chung gpro2 bây giờ là ngon nhất trong tầm giá

Trích dẫn Gửi bởi manhcuong808yl
    đang dùng, chỉ một từ duy nhất ngon, nuột, chạy phe phé, nếu nghe gọi thì cả tuần xạc một lần, đặc biệt dòng này chẳng bao giờ thấy ai kêu hỏng cảm ứng cả
    bạn này nói quá...mình nghe gọi ko chỉ max đc 2.5 ngày thôi

con này ngon nếu đi chung với sạc zin thì xạc cực nhanh, 1h45' là đầy.
    pin không phải lo vì nó pin rời mà, muốn thì sơ cua thêm 1 cục. xài chung pin của g pro, gx vẫn dc.

Các bác bảo e gpro 2 này với e g3 thì e nào hơn ak. E dag fan vân. Bjo dag dug note 3 muon chuyen qua lg dug ngày trước dùng e gk cho bay vì bị loạn cảm ứng nên bjo cug hơi sợ.

Trích dẫn Gửi bởi thang.kaka
    Các bác bảo e gpro 2 này với e g3 thì e nào hơn ak. E dag fan vân. Bjo dag dug note 3 muon chuyen qua lg dug ngày trước dùng e gk cho bay vì bị loạn cảm ứng nên bjo cug hơi sợ.
    Nhiều lúa thì xúc g3 it lúa thì xúc pro2 cả 2 dều đáng đồng tiền bát gạo

Trích dẫn Gửi bởi duytruong
    Nhiều lúa thì xúc g3 it lúa thì xúc pro2 cả 2 dều đáng đồng tiền bát gạo
    Hj. Thế thì cbj lên e này dùng cùng ae lgviet vây. Ngày trước dùng gk kug ol nhiu.

Trích dẫn Gửi bởi mrkaka
    bạn này nói quá...mình nghe gọi ko chỉ max đc 2.5 ngày thôi
    Chẳng biết của bác này ntn chứ e dùng nghe gọi ko, thi thoảng nt, ko bật wifi 3g và tắt ứng dụng chạy ẩn, ram chay tầm 900mb, trống 1,8gb, tầm 6 ngày xạc 1 lần, để cả ngày sụt pin có 1 đến 2 %, riêng lúc đầu xạc full pin 100% để ko đã được 28 tiếng rồi ạ, ko hiểu bác bảo e phét cái zề, máy e mua mới 100% f350s bản hàn ạ

Trích dẫn Gửi bởi manhcuong808yl
    Chẳng biết của bác này ntn chứ e dùng nghe gọi ko, thi thoảng nt, ko bật wifi 3g và tắt ứng dụng chạy ẩn, ram chay tầm 900mb, trống 1,8gb, tầm 6 ngày xạc 1 lần, để cả ngày sụt pin có 1 đến 2 %, riêng lúc đầu xạc full pin 100% để ko đã được 28 tiếng rồi ạ, ko hiểu bác bảo e phét cái zề, máy e mua mới 100% f350s bản hàn ạ
    Cơ bản là màn hình sáng trong bao lâu chứ it dùng mà chỉ toàn nghe goi thì có thể chứ tôi thấy có bác pot lên pin on gần 7h sáng mh mới là chém

Trích dẫn Gửi bởi duytruong
    Cơ bản là màn hình sáng trong bao lâu chứ it dùng mà chỉ toàn nghe goi thì có thể chứ tôi thấy có bác pot lên pin on gần 7h sáng mh mới là chém
    M ko nói là m on 7h b ạ, m chỉ nói nhu cầu của m nghe gọi thôi ợ

G2 chính hãng thì cứ để dùng pác ạ

Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối