Trang 6 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 107
    Trích dẫn Gửi bởi luong huu son
    đang muốn mua 1 em giống chủ thớt,theo anh em thì gpro 2 với zenfone 2 5,5inch ZE551Ml con nào ngon hơn nhỉ
    Vãi cả so sánh

tình hình là gom góp cũng đc tầm 6tr tính mua e này,thật sự cho mình hỏi wifi con này có hơn con G Pro hk chứ dùng GPRO đã chán lên đây bị nữa chắc chớt.

Trích dẫn Gửi bởi huy_leo
    tình hình là gom góp cũng đc tầm 6tr tính mua e này,thật sự cho mình hỏi wifi con này có hơn con G Pro hk chứ dùng GPRO đã chán lên đây bị nữa chắc chớt.
    T từ lg g lên lg pro 2, thấy cả 2 còn wifi đều ok. Pro 2 quá ngon trong tầm giá, đang ở 5.0.1 thấy nuột, ram trống toàn trên 1.5gb.

nếu có tiền nói thật xài g3 ngon hơn, cộng đồng đông + nhìu thứ để trải nghiệm hơn + G3 có tiếng hơn (ra đường kêu Gpro2 ko ai bik là con gì, kêu G3 là ai củng bik ). Gpro2 đc cái màn to hơn và giá rẽ hơn, còn lại thua G3 all

Trích dẫn Gửi bởi zucdragon
    nếu có tiền nói thật xài g3 ngon hơn, cộng đồng đông + nhìu thứ để trải nghiệm hơn + G3 có tiếng hơn (ra đường kêu Gpro2 ko ai bik là con gì, kêu G3 là ai củng bik ). Gpro2 đc cái màn to hơn và giá rẽ hơn, còn lại thua G3 all
    Pro 2 & G3 đều dùng chip Qualcomm 8xx nên chênh nhau k nhiều, màn 2k để làm gì khi màn full HD đã đủ dùng, G3 bản ram 3Gb thì đắt, còn bản 2Gb thì mua Pro2 còn hơn b ạ. (e nói về hàng chính hãng, k nói tới bản nội địa hàn)

Trích dẫn Gửi bởi imperator_1402
    Pro 2 & G3 đều dùng chip Qualcomm 8xx nên chênh nhau k nhiều, màn 2k để làm gì khi màn full HD đã đủ dùng, G3 bản ram 3Gb thì đắt, còn bản 2Gb thì mua Pro2 còn hơn b ạ. (e nói về hàng chính hãng, k nói tới bản nội địa hàn)
    Cầm cái máy lên và trải nghiệm đi bạn. Đừng có ngồi đọc thông tin rồi kết luận. G3 2g ram mình ko xem nó là g3, cái giá lè tè trên 3tr. Gpro2 cũng có qt và nội địa. G3 cũng vậy. Và... bạn hãy cầm g3 xài 1 ngày vọc vạch để tận hương nha

Trích dẫn Gửi bởi bvateam
    con này ngon nếu đi chung với sạc zin thì xạc cực nhanh, 1h45' là đầy.
    pin không phải lo vì nó pin rời mà, muốn thì sơ cua thêm 1 cục. xài chung pin của g pro, gx vẫn dc.
    CHính xác, sạc chỉ 1h45p

Trích dẫn Gửi bởi imperator_1402
    T từ lg g lên lg pro 2, thấy cả 2 còn wifi đều ok. Pro 2 quá ngon trong tầm giá, đang ở 5.0.1 thấy nuột, ram trống toàn trên 1.5gb.
    tại mình từng dùng g2 lẫn g pro thấy con g pro bắt chán phết ngồi kế cục wifi mà lâu lâu cũng chẳng đc full (có thể do chuẩn),lên g pro 2 mà bị giống vậy nữa thì nản lắm ạ.

Mình

Trích dẫn Gửi bởi Nanos
    Như tít . Có nên bán LG G2 để mua LG G-Pro2 ko . Giúp mình đang cần gấp
    Mua NEXUS 5 của mình đi bạn rồi bán mình G2 của bạn nè .

Nói thật mấy bác đừng ghét hay ném đá nhé....tôi đã chia tay LG từ lâu rồi...từ G2 trở đi tôi căm thù cái thiết kế không thể tả...với LG tôi chỉ ấn tượng mỗi G Pro

Trang 6 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối