Trang 10 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 891011 CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 107
    Bẩn thì có còn ngà đi thì ko nhé b, ngà đi chắc hàng lô quá

G pro 2 với g3 con nào chụp hình đẹp hơn các bác. Chênh lệch có nhìu ko ạ.

Trích dẫn Gửi bởi Mèo Hen
    Hơi có liên quan: Các bác cho nhận xét là nên mua bản Quốc tế hay mua bản xách tay Hàn ạ. Vì em đang có nhu cầu lấy 1 em. Mà đang phân vân không biết hai bản này có khác nhau gì mấy không!
    Nếu bác là người dùng bình thường thì nên mua bản quốc tế, ít lỗi hơn bản nội địa Hàn. Như e, đi làm nên k có time nghich, dùng bản quốc tế D838 cho lành ạ.

Trích dẫn Gửi bởi n00bietar
    G pro 2 với g3 con nào chụp hình đẹp hơn các bác. Chênh lệch có nhìu ko ạ.
    Mình thấy ngay cả g4 16M chụp cũng ko hơn gì nhiều, phóng to max thì e nào cũng bể và mờ hình, note 4 hay cả oppo chụp nội suy gì đó 50M cũng thế. Muốn biết chính xác thì ra ngay siêu thị mà trải nghiệp là chính xac nhất, mình đã làm và thấy thế:unsure:. với số tiền tầm 4,5tr như bây giờ thì gpro 2 là wa tuyệt vời, cấu hình mạnh đầy đủ chức năng đỉnh và kiểu dáng cũng khá đẹp.

Con này quá ngon cho ai muốn vừa tab lẫn điện thoại. Rào cản lớn nhất là màn hình quá bự ko thích cho những thanh niên có sở thích mặc quần bó như con gái :laugh:. Ko đùa nhé, vì có thằng bạn chuyên quần bó sát sàn sạt. Còn lại thì em này ngon lành. Vì mỗi cái màn to mà lại k quen đút túi quần sau mà giờ vẫn lăn tăn vs em này. Chả biết nhưng cá nhân mình k thích 2K.

Trích dẫn Gửi bởi trinhbaphap
    Con này quá ngon cho ai muốn vừa tab lẫn điện thoại. Rào cản lớn nhất là màn hình quá bự ko thích cho những thanh niên có sở thích mặc quần bó như con gái :laugh:. Ko đùa nhé, vì có thằng bạn chuyên quần bó sát sàn sạt. Còn lại thì em này ngon lành. Vì mỗi cái màn to mà lại k quen đút túi quần sau mà giờ vẫn lăn tăn vs em này. Chả biết nhưng cá nhân mình k thích 2K.
    klq nhưng em thấy nick quen quen..có phải bác bên vn-zoom làm mấy gói giao diện win 7 phải ko bác

Trích dẫn Gửi bởi hhhfdq
    klq nhưng em thấy nick quen quen..có phải bác bên vn-zoom làm mấy gói giao diện win 7 phải ko bác
    chuẩn rồi . nghỉ lâu rồi. Vnz giờ xuống dốc nên ko làm gì nữa.

Trích dẫn Gửi bởi thanhhoangc
    Mình thấy ngay cả g4 16M chụp cũng ko hơn gì nhiều, phóng to max thì e nào cũng bể và mờ hình, note 4 hay cả oppo chụp nội suy gì đó 50M cũng thế. Muốn biết chính xác thì ra ngay siêu thị mà trải nghiệp là chính xac nhất, mình đã làm và thấy thế:unsure:. với số tiền tầm 4,5tr như bây giờ thì gpro 2 là wa tuyệt vời, cấu hình mạnh đầy đủ chức năng đỉnh và kiểu dáng cũng khá đẹp.
    Vì nhu cầu của e thì chất lượng ảnh như g3 là dc. Dong lg như g pro gx chụp cứ mờ mờ. E thấy g3 chụp trong lắm. E thích g pro 2 vì màn to mà lại ko bít chụp có trong ko. Siêu thị thì ko chỗ nào còn bác ơi

Trích dẫn Gửi bởi n00bietar
    Vì nhu cầu của e thì chất lượng ảnh như g3 là dc. Dong lg như g pro gx chụp cứ mờ mờ. E thấy g3 chụp trong lắm. E thích g pro 2 vì màn to mà lại ko bít chụp có trong ko. Siêu thị thì ko chỗ nào còn bác ơi
    Gro 2 chụp bao đẹp như g3 luôn bác...mình có con F350L đang xài..máy mới sao tình trạng máy mình vậy đó...gia 4t3...tặng luôn ôp lưng mìn đang xài...q12..hcm nha bạn..lh.: 0966660030

Trích dẫn Gửi bởi trinhbaphap
    chuẩn rồi . nghỉ lâu rồi. Vnz giờ xuống dốc nên ko làm gì nữa.
    thế mà em cứ hóng mấy bộ của bác..hết làm rồi à bác..còn bộ nào mới nhất ko

Trang 10 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 891011 CuốiCuối