Trang 8 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 107
    Trích dẫn Gửi bởi duytruong
    Trông cái avatar của mày làm cho người khác biết mày rất có thể có vấn đề về giới tính hay là có bà con với cả Quân kun khà khà

Gửi từ LG-F310L của tôi
    Bố ơi..cảm thấy xấu quá thì đừng gato..hahah..dm rẻ rách cứ so tơ lụa...quân kun nó là con gái mẹ hay sao à...pr dùm nó á...giới tính????xin thưa là ở dey ông địt trên mồ mả cha mả mẹ mày còn dc...ko tin há...cứ gọi con mụ nội mày ra dey xem ông bit làm gì...

Trích dẫn Gửi bởi duytruong
    Nhà thằng azion này thiếu i-ôt gia truyền này .Đúng ra ông cũng ko chửi mày đâu nhưng mày lại mở mồm ra kêu ông nâng bi gì đó thì ông mới chửi mày đấy. Ngu lắm con ạ. Lần sau đừng có mất dạy thế nhé kẻo ba mẹ mày xấu hổ vì đẻ ra loại heo chó như mày nhớ chưa con .

Gửi từ LG-F310L của tôi
    Nè cưng khi cưng sủa và táp ng khác thì dòng họ cưng cũng đã là súc vật rồi..ngắn gọn cho dễ hiu

Thôi hai bác azion và duytruong có gì inbox với nhau thôi, ở đây 2 bác chửi nhau mọi người lại phải đọc ạ

Trời nắng nóng 2 bác bớt giận. Xem có ở gần nhau k rủ nhau làm cốc bia cho hạ hoả

Trích dẫn Gửi bởi ngoc liem
    Trời nắng nóng 2 bác bớt giận. Xem có ở gần nhau k rủ nhau làm cốc bia cho hạ hoả
    Chuẩn

Cuối tháng định lên pro2 vào box thấy bài cùng tâm trạng vào lội 4 trang xem, mà tức cười quá mấy bác, còn có cả thành phần vào khoe mẻ, chả ai để ý, xong chọc cho ng ta chửi rồi cải lộn um cả lên! >.<

Trích dẫn Gửi bởi ngoc liem
    gần...Đứa ở Vienchan...đứa Udon Thani nhé

Các bác cho hỏi Pro 2 bản 350L và 350K và 350S khác gì nhau không ạ?

Đang ở
    428 Điện Biên Phủ, P.11, Q.10, Tp. HCM
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenlethanh
    Các bác cho hỏi Pro 2 bản 350L và 350K và 350S khác gì nhau không ạ?
    S/L/K là kí hiệu của 3 nhà mạng mà máy đó dùng ở Hàn Quốc là nhà mạng SK, LG, và KT

Trích dẫn Gửi bởi atmuiti
    S/L/K là kí hiệu của 3 nhà mạng mà máy đó dùng ở Hàn Quốc là nhà mạng SK, LG, và KT
    Về tính năng, sóng sánh, mod,...có gì khác nhau k bạn?tks nhiều

Trang 8 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối