Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21

Chủ đề: G Pro 2 vs G3

Cám ơn @haiiou

Pro 2 mua ở Hoàng Hà cũng được, nguyên seal, mình mua thì tự tay khui seal. Dùng Pro 2 tẹt ga 1 ngày mới phải sạc, dùng bt thì 2 ngày ok.

Hàng chính hãng thì mua đâu cũng vậy. Bị gì thì cũng lên 9hãng bh mà. Mình cũng phân vân như bạn nhưng mình thích màn hình to hơn nên chọn Gpro2 với lại mua hàng 9hãng cho an tâm nếu mình ít tiền

Mình cũng từng phân vân như chủ thớt giữa f400 vs d838. Cuối cùng mình chọn mua d838 ở hoàng hà mobile.
    Thứ 1 là hàng cty khỏi lo về chế độ bh + chất lượng sản phẩm.
    Thứ 2 là f400 dính lỗi nứt mic nhiều quá, màn 2k hao pin nữa.
    Mình thích màn to + pin khỏe + Bh tốt nên chọn d838 cho dù phần cứng nó có thua f400 chút cũng ko sao.

Sáng nay mình đã xúc em g pro 2 về, nhưng hơi bị vất vả, đi từ cellphone, hoangha, vinhphat, mainguyen đều hết hàng trên toàn hệ thống. Cuối cùng gọi qua hnam thử may mà còn hàng. Qua rước em nó về luôn. Cơ bản là hài lòng với em nó, bác nào biết chỗ nào bán quick windows của em nó không? Chỉ giúp mình, thanks

Trích dẫn Gửi bởi trung_phan
    Sáng nay mình đã xúc em g pro 2 về, nhưng hơi bị vất vả, đi từ cellphone, hoangha, vinhphat, mainguyen đều hết hàng trên toàn hệ thống. Cuối cùng gọi qua hnam thử may mà còn hàng. Qua rước em nó về luôn. Cơ bản là hài lòng với em nó, bác nào biết chỗ nào bán quick windows của em nó không? Chỉ giúp mình, thanks
    Chào mừng Bác gia nhập hội gpro2 với anh em!

Bác trung phan xúc giá nhiu vậy? Màu gì?

Mình lấy màu đen, giá 7,390k .khuyến mãi dán màn miễn phí.

Đang ở
    Hanoi
    Chơi g3 cat6

Đang ở
    TPHCM
    Mìnb vừa rước 1 e Hàn xẻng hồi sáng ở @Didongviet thấy xài tạm ổn, mà hình như CaM chụp hình hơi bệt màu ops: các bác chỉ giúp cách chỉnh Cài đặt sao cho bớt bị bệt với :cry:
    Sẵn cái tiện chỉ giúp mình cách thiết lập các ion ở màn hình nhỏ khi đóng nắp :cry:
    Thanks all :inlove:

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối