Trang 5 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 146
    Máy e bản L mà trong build e đọc thấy mặc định cũng là bản L rồi thì liệu có Tot luôn đc ko hả các bác?

Trích dẫn Gửi bởi fpt.hoangtung
    Thế thì chắc do bạn up lỗi chứ máy mình ko bị mấy cái đó nhé.
    Chắc zậy quá

Trích dẫn Gửi bởi gauden1908
    Máy e bản L mà trong build e đọc thấy mặc định cũng là bản L rồi thì liệu có Tot luôn đc ko hả các bác?
    Rom này là của bvanr L mà, máy bản khác mới phải sửa để up tot thôi, còn của bạn thì để vậy up bình thường

Trích dẫn Gửi bởi vnptkieneih
    Tình hình là thế này:
    Mình dùng D838. Làm theo hướng dẫn Bác ftp.hoangtung thì sau khi flash superroot xong thì mình khởi động lại nó có hỏi flash recovery và root không, mình chọn No theo quán tính hồi xưa giờ cài rom thì máy vẫn chạy bình thường chỉ có điều là không có root luôn. Không có root thì mình không thể sửa build.drop đc và cũng chẳng cài được recovery luôn. Hix. Ae nào có cách nào giúp minhg cài root đc không? chứ điệu này muốn về lại 4.4.2 cũng khó vì không sẳ được model máy rồi. HELPPPPPPP!
    Tình hình sao rồi

Trích dẫn Gửi bởi gauden1908
    Kiểu này căng rồi ko root đc thì ko về 4.4 đc phải chờ root thôi (
    Làm gì mà ko có root :laugh: bản này root sẵn rồi nhé. Còn quay về 4.4.2 cực dễ dàng thôi bạn à. Mà mình hướng dẫn chi tiết thế mà vẫn ko làm được là sao ????

Rom có root sẵn rồi, cái suppersu kia là cập nhật lên để nó có trình điều khiển sổ ghi thôi. Mấy bạn chịu khó đọc kỹ là làm được à.

Đang ở
    Hà nôi
    À mình hỏi thêm @fpt.hoangtung có cách nào đóng gói được file System.img không ?

Trích dẫn Gửi bởi craynobi
    bản room link upfile đã sửa lỗi chưa bác hay phải thay build drop nữa mà sửa thì sửa làm sao ?
    Mấy câu hỏi này thông cảm mình ko trả lời nhé, các bạn vui lòng "đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng" nhé. Tất cả điều cần làm là đọc hướng dẫn kiz nhé. Vì ko phải lúc nào mình cũng rảnh để trả lời đi trả lời lại 1 vấn đề mà nếu bạn có đọc hướng dẫn thì nó đã ghi kĩ càng rồi nhé.

Trích dẫn Gửi bởi nguyentrunghieu997
    À mình hỏi thêm @fpt.hoangtung có cách nào đóng gói được file System.img không ?
    Dùng lệnh adb kéo ra máy tính là oke bạn ơi. Kéo mất tầm 15 hay 20p gì đó.

Trích dẫn Gửi bởi fpt.hoangtung
    Dùng lệnh adb kéo ra máy tính là oke bạn ơi. Kéo mất tầm 15 hay 20p gì đó.
    Lấy nó ra thì mình biết rồi, nhưng mà muốn đóng gói lại thành fille System.img cơ

Trang 5 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối