Trang 14 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 412131415 CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 146
    E lg gpro2 này it rom wa chỉ có bác và 1 2 người gi làm cho e nó ha!e lên web của Cm và Mokee tìm mà k thấy rom nào cho con này hết! Nếu được thì bác suppost từ nền cm,mokee để có thêm nhiều rom cho ae trai ngjiem!stock thi it rom wa va k có nhiều tinh năng! E thấy mấy bác bên vegaviet cug làm từ cm,và mokee nhiều lắm?!vậy thì ae sd gpro2 se biết on bác nhiều lắm!

ai trích giúp mình cái khởi động logo bản S đc ko,máy m bản S,úp rom xong nó hiện logo của bản L

http://bbs.sonyue.com/thread-103019-1-1.html có bác nào thử bản rom mới này chưa? pass 5jcy

Trích dẫn Gửi bởi VUDUYHA
    http://bbs.sonyue.com/thread-103019-1-1.html có bác nào thử bản rom mới này chưa?
    Rom tau,đọc hok hiểu j hết

Trích dẫn Gửi bởi thaitucodon9777
    Rom tau,đọc hok hiểu j hết
    dịch sang tiếng việt nam là hiểu ngay

mình tải về mấy hôm rồi nhưng bận chưa tot về 4.4.2 để up,nên đưa lên để anh em dowload về dùng thử xem sao

Trích dẫn Gửi bởi tatthanh18
    không biết bao giờ mới có bản chính thức loliplop cho g pro 2 các bác nhỉ
    Bên hàn có rồi chi là mjh k có ha!

Rom này up bằng rec nào vậy mấy bác?! Có cần up buirop k?

Đang ở
    Đại lý cờ bạc bịp
    Trích dẫn Gửi bởi ddciron
    Rom này up bằng rec nào vậy mấy bác?! Có cần up buirop k?
    Bạn muốn úp bằng rec nào cũng đc,máy bạn bản j thì bạn úp build.prop bản đó

Trích dẫn Gửi bởi fpt.hoangtung
    Vì mạng 3g ở chỗ nhà bà mình cùi mía quá nên cũng nói thêm 1 số cái cho anh em hiểu thêm nè:
    _Thứ nhất -> rom này flash từ nền có root sẵn từ 4.4.2 lên 5.0.1 nên khi bạn flash file superSU mình đính kèm link ở đầu bài là vẫn có root luôn nhé.
    _Thứ 2-> là sau khi các bạn làm theo hướng dẫn thay đổi build.prop và sửa tên model tương ứng rồi thay vào sét quyền "644" thì các bạn tiến hành "khôi phục cài đặt gốc" trong phần setting của máy cho mình thì tất cả app hàn + lỗi sẽ được fixx nhé( vdt nói thế còn mình chưa thử :v, vì mình lười nên tự vào root explower xóa cho lẹ. Nhưng các thím ko biết file nào để xóa thì cứ khôi phục cài đặt gốc cho nó dễ dàng-> có gì thì post lên mình sẽ hướng dẫn giải quyết).
    _Thứ 3 : là rom này hiện cái recovery 4.4.2 sẽ bị mất nhé vì 5.0.1 dùng art sẽ khác hoàn toàn với davik của đời android trước nên ko có recovery cũ nhé. Và anh @hoangnova đã xác nhận build xong bản recovery cho 5.0.x rồi và sẽ support khi có bản chính thức của 5.0.x nhé.
    _Final: Bản này có thể vào download mode bằng cách tắt phỏne đi và ấn "volum up+ cắm cape vào máy tính" và về 4.4.2 bằng ToT cho S,K,L còn D838 thì bằng KDZ nhé. Và để không có lỗi như 2 vài bạn đang kêu ầm trời ngoài box kia thì mọi người nhớ lưu ý của mình là sửa đúng mã máy theo hướng dẫn nhé.
    Bác cho em hỏi em KDZ về 4.4.2, chạy 100% xong máy tự khởi động lại nhưng bị boot loop chỗ màn hình LG là bị làm sao ạ? Khắc phục như nào bác?

Trang 14 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 412131415 CuốiCuối