Trang 13 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 146
    Trích dẫn Gửi bởi tatthanh18
    Cho mình hỏi Bản loliplop 5.0.1 này đã sài ổn định chưa vậy các bạn?có bị lỗi gì ko vậy?

Trích dẫn Gửi bởi hoainam7
    Rom thì ổn định ko lỗi j cả. Nhưng có thể ko vào được Download mod và recovery cũ thì dùng được(::-p
    đọc lại #104 #105

Hay thật! Sao mình set 644 rồi, khôi phục cài đặt gốc lần đầu nó chẳng khôi phục gì, vẫn y nguyên, làm lại khôi phục cài đặt gốc thì nó về gốc thật nhưng chẳng xóa app hàn nào. Tài thật!

Trích dẫn Gửi bởi tranmanhhoan
    Hay thật! Sao mình set 644 rồi, khôi phục cài đặt gốc lần đầu nó chẳng khôi phục gì, vẫn y nguyên, làm lại khôi phục cài đặt gốc thì nó về gốc thật nhưng chẳng xóa app hàn nào. Tài thật!
    Mình thì thấy nó dc cái 160 kí tự. Chọn dc kiểu mạng. Bàn phím gọi... Còn vụ app hàn mình xóa trưởc rồi

Lỗi nữa là không thêm được wifi ẩn có mk. Chỉ có cách thêm SSID trước, xong cho nó thấy rồi sửa mk sau.

Xin hỏi có bạn nào bị giống mình ko? tình hình thể kết nối cáp máy không được, lúc mới khôi phục cài đặt gốc thì kết nối được sau 1 đêm thì không được (đã thử 2 lần). Mình muốn khắc phục cái này. Vì đi làm về chiều cần lấy hình ra máy tính. Chủ thớt hoặc bạn nào biết chỉ giúp. Thanks
    ROM rất ok!

Trích dẫn Gửi bởi zzone_lovezz
    Mình thì thấy nó dc cái 160 kí tự. Chọn dc kiểu mạng. Bàn phím gọi... Còn vụ app hàn mình xóa trưởc rồi
    Máy mình bản L. Pin kém hơn hẳn rom sphin v1 trước. Chắc phải xóa app hàn bằng tay thôi

Flash rom xong ok het mổi root là bị mất

Trích dẫn Gửi bởi toangiaphat
    Xin hỏi có bạn nào bị giống mình ko? tình hình thể kết nối cáp máy không được, lúc mới khôi phục cài đặt gốc thì kết nối được sau 1 đêm thì không được (đã thử 2 lần). Mình muốn khắc phục cái này. Vì đi làm về chiều cần lấy hình ra máy tính. Chủ thớt hoặc bạn nào biết chỉ giúp. Thanks
    ROM rất ok!
    vào setting kích hoạt cái tùy chọn nhà phát triển lên phát bạn ơi, mà thỉnh thoảng mình cũng ko hiện cắm laptop nhưng reset lại cái là lại kết nối được à.

không biết bao giờ mới có bản chính thức loliplop cho g pro 2 các bác nhỉ

sao bản f350l lên 5.0.1 rồi,còn 2 bản k và bản s chừng nào mới có vậy trời

Trang 13 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 CuốiCuối