Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 47

Hỏi ý kiến của các bác đã và đang dùng G Pro 2

Có 8tr, phân vân giữa note3 dcm và em này. Nghiêng về g pro 2 hơn vì k có nhu cầu dùng bút. Các thông số thì ko cần so sánh làm gì rồi. Cái mình quan tâm ở đây là độ bền. Mình muốn có 1 chiếc đt dùng được lâu dài, ổn định, ko lỗi vặt, lại nghe đồn hàng LG hay chết cảm ứng, nên ai đã dùng qua được 1 thời gian thì cho mình xin tư vấn về độ bền theo thời gian sử dụng của G Pro 2. Như con S3 của thằng anh mình dùng 2 năm rồi mà vẫn khá mượt, ko gặp trục trặc, lỗi vặt gì cả. Mình thì ngại đổi điện thoại, hoặc mang đi bảo hành, sửa chữa.

Mời bác đóng con chính hãng dùng đi ạ chứ e thấy note3 với gpro2 một 9 một 10 chả có gì chê đc cả,chứ mua dcm làm gì,nói chung 2 con ngon như nhau qtrong thích dùng hãng nào thôi,
    .
    Còn với cá nhân e thì ưu tiên hàng LG vì có các và nhiều pro súp pót cho liên tục nên khoái lắm

E cũng mạn phép vote cho em gpro2 này.trong box gpro2 này chưa có ai kêu chết cảm ứng cả cá nhân e dùng cũng thấy rất tốt máy mát rười rượi.cầm thích hơn note3 nhiều.dùng knock on quen rồi k muốn dùng máy khác luôn

Mình cũng nghiêng về pro 2 hơn và muốn xúc hàng chính hãng nhưng h hiếm quá. Tgdđ ko còn bán, fpt cũng báo hết hàng, mainguyen thì ở xa. Nói chung mình cũng biết cách test máy, nên định mua xách tay, chỉ là chưa dùng hàng LG bao h nên k biết độ bền khi sử dụng qua năm tháng ra sao, như trên mình kể, thấy khá ấn tượng với anh Samsung. Mình muốn có 1 chiếc đt như thế, bền, độ ổn định cao, ko hay dính lỗi lặt vặt. Mình đã mua đt là muốn dùng nó lâu dài, bởi k ham chạy đua công nghệ.

Pro 2 đi bác... Bác xài 1 lần không muốn đổi dt nữa đâu.... Hôm bữa tôi mua con g3 trả tiền rồi.... Nhưng cũng trả lại lấy pro 2..cảm thấy rất hài lòng.... Samsung thì mình không thích lắm vj xài knock on- off qen rồi.. Keke...

Trích dẫn Gửi bởi adventure92
    Mình cũng nghiêng về pro 2 hơn và muốn xúc hàng chính hãng nhưng h hiếm quá. Tgdđ ko còn bán, fpt cũng báo hết hàng, mainguyen thì ở xa. Nói chung mình cũng biết cách test máy, nên định mua xách tay, chỉ là chưa dùng hàng LG bao h nên k biết độ bền khi sử dụng qua năm tháng ra sao, như trên mình kể, thấy khá ấn tượng với anh Samsung. Mình muốn có 1 chiếc đt như thế, bền, độ ổn định cao, ko hay dính lỗi lặt vặt. Mình đã mua đt là muốn dùng nó lâu dài, bởi k ham chạy đua công nghệ.

Sai gpro 2 nhung khuyen bac hot note 3. Don gian note 3 dep hon.

Mình có cả note 3 và gpro2.
    Vote gpro2. Đơn giản vì note3 không root được (Root mất bh) và knock. Nhưng note chắc nhiều rom hơn, gpro hơi ít.

Phải công nhận con Gpro 2 bá đạo thật, từ hồi dùng điện thoại đến giờ chưa thấy con nào trâu như con này, Note3 mình từng dùng qua rồi phải nói là cũng ngon nhưng so với Gpro2 thì không thể bằng được từ thiết kế và nhưng trang bị của hãng như Knock on, knock code, QRemote. những cái này Samsung còn phải học hỏi nhiều từ LG.

Vào gạch đá cho vui :v m đã dùng từ G Gpro G2 Gx và Giờ Gpro2 đây , chén nó đi bạn , mất thời gian đầu dùng hơi mỏi bàn tay nhưng rồi quen . Gắn LG mỗi cái màn hình vì độ trong và thật của nó + knock :3 Dùng đi rồi bạn sẽ gắn bó khi nó còn hạn chế ít hàng dựng . Dcmo và J toàn dựng nguyên hộp thoai

Gpro2 có con wifi bị yếu nhé

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối