Trang 4 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 132
    Mình mới dùng lg pro 2, đang dùng rom này mà ko biết là bản nào có phải QT hay ko ??
    KOT 49L 83810f
    sorry ... Diễn đàn ko úp dc ảnh
    mà sao trong chọn mạng di động chỉ có 3 chuw2cs năng chọn
    WCDMA tự đông
    chỉ WCDMA
    Chỉ GSM

không thấy chọn 3g hay hspda, hspda+... như các rom tại máy khác (trc dùng vega r3 850)
    Nhờ AE chỉ giúp

Trích dẫn Gửi bởi samsip
    Mình mới dùng lg pro 2, đang dùng rom này mà ko biết là bản nào có phải QT hay ko ??
    KOT 49L 83810f
    WCDMA tự đông
    chỉ WCDMA
    Chỉ GSM

không thấy chọn 3g hay hspda, hspda+... như các rom tại máy khác (trc dùng vega r3 850)
    Nhờ AE chỉ giúp
    không có ăngten là qt đó bác
    nói chứ máy bác là quốc tế đoá

Trích dẫn Gửi bởi samsip
    KOT 49L 83810f
    WCDMA tự đông
    chỉ WCDMA
    Chỉ GSM

Nhờ AE chỉ giúp
    Máy bạn là máy bản quốc tế rồi. Bạn mua ở đâu vậy

thanks @ vampire151bd; @ Đạt Nguyễn
    Mình mua TGDD nhưng thấy máy có mấy chữ WCDMA tưởng nó dùng cho mạng CDMA như EVN telecom trc đây nên nghĩ là bản Hàn
    mà máy ghi madein korea
    Các Bác cho hỏi sao bản QT mà khi gọi đi nó có hiện chữ " chuyển tiếp cuộc gọi có điều kiện đã dc thực hiện" giống mấy bản rom nội địa thế nhỉ (trc dùng 850 up rom mod 850,870 hay có chữ đó, chỉ rom CM, mokee hay miui là ko thôi), có cách nào tắt đi dc ko vậy ???

Trích dẫn Gửi bởi samsip
    thanks @ vampire151bd; @ Đạt Nguyễn
    Mình mua TGDD nhưng thấy máy có mấy chữ WCDMA tưởng nó dùng cho mạng CDMA như EVN telecom trc đây nên nghĩ là bản Hàn
    mà máy ghi madein korea
    Các Bác cho hỏi sao bản QT mà khi gọi đi nó có hiện chữ " chuyển tiếp cuộc gọi có điều kiện đã dc thực hiện" giống mấy bản rom nội địa thế nhỉ (trc dùng 850 up rom mod 850,870 hay có chữ đó, chỉ rom CM, mokee hay miui là ko thôi), có cách nào tắt đi dc ko vậy ???
    Bạn cho mình số imei được không. mình đang muốn làm rom trên nền của bản Việt Nam.
    WCDMA nó là Wideband Code Division Multiple Access là một kỹ thuật đa truy cập dùng trong mạng 3G(UMTSFOMA). WCDMA dùng công nghệ DS-CDMA băng rộng để có tốc độ cao hơn và hỗ trợ nhiều người dùng hơn mạng 2G. Chứ không phải CDMA như EVN và Sfon đâu nhé

Trích dẫn Gửi bởi Đạt Nguyễn
    Bạn cho mình số imei được không. mình đang muốn làm rom trên nền của bản Việt Nam.
    WCDMA nó là Wideband Code Division Multiple Access là một kỹ thuật đa truy cập dùng trong mạng 3G(UMTSFOMA). WCDMA dùng công nghệ DS-CDMA băng rộng để có tốc độ cao hơn và hỗ trợ nhiều người dùng hơn mạng 2G. Chứ không phải CDMA như EVN và Sfon đâu nhé
    Cho mình mail nhé
    mà còn cái chữ " chuyển tiếp cuộc gọi có điều kiện đã dc thực hiện" khi nhấn gọi đi có bỏ dc ko vậy

Trích dẫn Gửi bởi samsip
    Cho mình mail nhé
    mà còn cái chữ " chuyển tiếp cuộc gọi có điều kiện đã dc thực hiện" khi nhấn gọi đi có bỏ dc ko vậy
    Cái đó không ảnh hướng đâu bạn ạ. 1 Số sim vẫn bị như vậy mà. mail mình reachedxyz@gmai.com

F350S10O_00.kdz
    http://pan.baidu.com/s/1kTFogFP

D83810f_00.kdz
    http://csmgdl.lgmobile.com/dn/downloader.dev?fileKey=FW182995432109876543213/D83810f_00.kdz

Bản L vẫn chưa có KDZ nhỉ, Anh @Đạt Nguyễn làm rom sắp xong chưa ạ, dự là khi nào có vậy anh?

Trích dẫn Gửi bởi nguyentrunghieu997
    Bản L vẫn chưa có KDZ nhỉ, Anh @Đạt Nguyễn làm rom sắp xong chưa ạ, dự là khi nào có vậy anh?
    Mình bận quá, hôm qua đến hôm nay đabg có chút việc nên đang tạm dừng

Trang 4 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối