Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

(Cấp Cứu) xin file TOT của F350L đã sửa thành D838

Trích dẫn Gửi bởi giangnamytb
    Do sửa file build.prop từ F350L thành D838 giờ máy treo logo mà mình không thể up lại được. hôm trước thấy có mấy cao nhân sửa file TOT của F350L để up được cho máy lỗi kiểu này. mình sủa file TOT mãi không được, sửa xong toàn báo lỗi, bạn nào sửa được rồi cho mình xin file TOT đó được không. không biết làm cách nào để up được rom em nó. xin cảm ơn.
    Lúc bạn hỏi mình đã nói là đổi model không sao nhưng k up tot được, bạn đã fix dc chưa đem máy qua đây mình up cho

Trích dẫn Gửi bởi nguyentrunghieu997
    Lúc bạn hỏi mình đã nói là đổi model không sao nhưng k up tot được, bạn đã fix dc chưa đem máy qua đây mình up cho
    bạn ở chỗ nào thế. cho mình xin số mình alo. mình đang làm mà bận quá chưa nghiên cứu được, xếp thì mắng vì không có điện thoại

Minh o Sai Gon, quan thu duc Sdt 0967777363

bạn ở chỗ nào thế. cho mình xin số mình alo. mình đang làm mà bận quá chưa nghiên cứu được, xếp thì mắng vì không có điện thoại
    Kdz ban 838 luon di bac, neu ko dc nua moi doi

Trích dẫn Gửi bởi nguyenthienqui
    Kdz ban 838 luon di bac, neu ko dc nua moi doi
    cuối cùng cung xong, hậu quả là một ngày không có máy để dùng. Loay hoay mãi, sửa file TOT bằng nhiều phần mềm khác nhau nhưng đều lỗi. đến cuối cung lôi rom tầu ra up, thấy máy khởi động lại nhưng vẫn treo logo. thế là KDZ thẳng 83810d thì được, trước đó KDZ chỉ đến 2% là ngừng.
    Tóm lại cuối cùng cũng không biết làm đúng khâu nào mà được để có kinh nghiệm. cảm ơn các bạn, cảm ơn @nguyentrunghieu997

cuối cùng cung xong, hậu quả là một ngày không có máy để dùng. Loay hoay mãi, sửa file TOT bằng nhiều phần mềm khác nhau nhưng đều lỗi. đến cuối cung lôi rom tầu ra up, thấy máy khởi động lại nhưng vẫn treo logo. thế là KDZ thẳng 83810d thì được, trước đó KDZ chỉ đến 2% là ngừng.
    Tóm lại cuối cùng cũng không biết làm đúng khâu nào mà được để có kinh nghiệm. cảm ơn các bạn, cảm ơn @nguyentrunghieu997
    Do cái build prop thôi bác, g pro 2 dễ hơn g2, up rom hàn hay quốc tế đều dc, tot lỗi thì kdz hoặc ngược lại, ko chết dc đâu

Sáng nay KDZ con Gpro bị lỗi thế là lấy con Gpro2 ra mồi cho nó qua khúc ấy rồi cắm lại, ai ngờ để quên nó flash hơn 60% luôn... vội vàng rút cáp ra fang luôn bản KDZ D838 32G v10d vào thế mà em nó vẫn sống... lên ngon lành rồi, Kinh nghiệm cho anh em nào dùng bản L không Tot được thì cứ KDZ D838 v10d vào là đảm bảo ok, còn ngược lại thì không chắc vì mình không có máy thử.

tương ko đc mang qua đây mình làm cho

Các bác nói thế nào ý chứ, lần trước em KDZD838 toàn bị báo lỗi, không cho KDZ, sửa file TOT thì đc

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối