Kết quả 1 đến 9 của 9

Hỏi về update hệ điều hành cho LG G Pro 2

K muốn root thì mua chính hãng đi b, mua về dùng đc ngay. Giá chính hãng hiện tại cũng k lệch nhiều so với bản hàn.

Trích dẫn Gửi bởi mrduck88
    K muốn root thì mua chính hãng đi b, mua về dùng đc ngay. Giá chính hãng hiện tại cũng k lệch nhiều so với bản hàn.
    mình mua một cái chính hãng cho vợ rồi, muốn mua thêm một cái xách tay để dùng nên mới hỏi mọi người là dùng xách tay mà không root thì có ổn không, có update bình thường được không? (vì xách tay thấy rẻ mà nhiều phụ kiện hơn, bộ nhớ cũng cao hơn)

xách tay update bình thường, có khi còn đc update trước chính hãng ấy, quan trong là nếu xách tay ko root thì rất nhiều app rác do nhà mạng cài vào. nó ko như hàng chính hãng.

Mua xtay về root tẹt đê bác,chán thì up lại rom gốc có mà ota tẹt ga,ko phải lo đâu

Trích dẫn Gửi bởi specialone0059
    Mua xtay về root tẹt đê bác,chán thì up lại rom gốc có mà ota tẹt ga,ko phải lo đâu
    Các bạn cho mình hỏi thêm 1 câu nữa: đèn pin của G Pro 2 bật ở đâu nhỉ, hay là phải cài app bên thứ 3?

Trích dẫn Gửi bởi quanghuyncu
    Các bạn cho mình hỏi thêm 1 câu nữa: đèn pin của G Pro 2 bật ở đâu nhỉ, hay là phải cài app bên thứ 3?
    E toàn cài app thứ 3 nên ko rõ lắm

cho em ké phát chính hãng mà roof thì n như nào bác nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi dinhthi94
    cho em ké phát chính hãng mà roof thì n như nào bác nhỉ?
    Vào towelroot.com down cái tr.apk về mà root rồi lên google play tải su về là xong