Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Glass mấy cũng thế thôi bác ơi. Bác cứ để trần tầm 1 tuần là biết ngay. Nhất là mấy người quen bỏ chìa khóa hay mấy thứ linh tinh cùng điện thoại như e.

Trích dẫn Gửi bởi truongtuanvu0407
    Glass mấy cũng thế thôi bác ơi. Bác cứ để trần tầm 1 tuần là biết ngay. Nhất là mấy người quen bỏ chìa khóa hay mấy thứ linh tinh cùng điện thoại như e.
    Vậy là vẫn phải dán màn hình hả bạn?

Trích dẫn Gửi bởi Poisoner
    Mình thấy LG G Pro 2 được bảo vệ màn hình bằng lớp "Corning Gorilla Glass 3", bạn nào dùng rồi cho mình hỏi có cần thiết phải dán thêm lớp màn hình bảo vệ nữa không?
    Tks!
    thực ra thì bình thường dùng máy sẽ không thể xước được, kể cả khi dùng mạnh bạo, nhưng bạn nên dán vì nhưng lý do sau:
    1. đề phòng có các vật bằng kim loại cứng độ cứng cao, 1 số loại chìa khóa để cùng máy vẫn có thể làm trầy xước
    2. nếu có cát rơi vào màn hình và bị cái gì đó chà lên, mà trường hợp này rất hay xả ra, thì màn hình GGlass 3 cũng xước là cái chắc, vì nhiều mẩu thạch anh nhỏ trong cát có độ cứng rất cao
    3. tạo cảm giác yên tâm thôi hehe

NẾU DÁN khuyến khích bạn nên dán kính cường lực thay vì dán màn hình thông thường vì:

1. dùng cả đời máy không cần thay tấm dán, hoặc thích thì 1 năm thay 1 lần vậy tính ra tiền vẫn thế thậm chí rẻ hơn nhiều, tấm dán kinh giờ giá cũng rẻ thôi
    2. tấm dán kính có lớp chống dầu chống nước nên không bám vân tay, vuốt trơn và thích lắm bác ạ, cảm giác nhưu vuốt trên màn hình trần của máy, thậm chí còn trơn và thcihs hơn, nhất là bác chém hoa quả thử thì sẽ thấy nó không hề rít tay như tấm dán nilom
    3. Bảo vệ màn hình khỏi vỡ trong trường hợp làm rơi máy, mà con này màn to nên bác cứ cẩn thận là hơn

Bán thân em đang dán kính trên con Gpro 2, dùng vô tư mượt mà, mỗi lầm sờ đến máy cảm thấy rất là thú vị

Các bác có biết dán kính cường lực ở Hà Nội ở đâu ko?, trên LG này có 1 nơi dán, nhưng hỏi thì họ hết rồi

NẾU DÁN khuyến khích bạn nên dán kính cường lực thay vì dán màn hình thông thường bạn nhé.minh đả từng bị bể 1 màn hình gpro 2 rồi

dán kính cường lực thì kính không vỡ,nhưng màn hình vỡ.Bi kịch ! khuyên là đừng tốn tiền cho dán mấy cắi đấy làm gì.

Trích dẫn Gửi bởi madi3d8
    dán kính cường lực thì kính không vỡ,nhưng màn hình vỡ.Bi kịch ! khuyên là đừng tốn tiền cho dán mấy cắi đấy làm gì.
    dán để lâu không cần thay và nó chống xước nhìnc ho đỡ tức mắt thôi bác ạ, chứ cũng chả cần, đựo cái dán kính vuốt sướng

Trích dẫn Gửi bởi trung102
    Các bác có biết dán kính cường lực ở Hà Nội ở đâu ko?, trên LG này có 1 nơi dán, nhưng hỏi thì họ hết rồi
    bác gọi cậu này này 0987 943 944
    đến tận nhà dán hoặc bất cứ chỗ nào nội thành dán cho bác luôn, 140k cả phí đến dán thì phải

Trích dẫn Gửi bởi moomyand
    bác gọi cầu này này 0987 943 944 đến tận nhà dán hoặc bất cứ chỗ nào nội thành dán cho bác luôn, 140k cả phí đến dán thì phải
    ok, cám ơn bác, mai em gọi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối