Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 48 của 48
    bác nhọ thế @@ cắt nhầm cả led sao hay vậy?mà máy mát là đúng r.vậy mà nhiều bác k tin kêu là k có cơ sở.bác làm r nêu cái ý kiến đi

Trích dẫn Gửi bởi NamLinh142
    bác nhọ thế @@ cắt nhầm cả led sao hay vậy?mà máy mát là đúng r.vậy mà nhiều bác k tin kêu là k có cơ sở.bác làm r nêu cái ý kiến đi
    Mở máy ra cáp cảm biến và cảm ứng nó liền với nhau.trên cáp cảm biến có cả đèn led k để ý cắt sâu quá cắt vào cả đèn lắp vào k lên mới biết .mất đèn nháy em cũng tiếc lắm nhưng biết làm thế nào đc

Cái này cái bạn chưa bị thì đúng là ko tin cũng dễ hiểu.vì k ai ngờ cái đó là nguyên nhân vì chết rồi đâu còn tác dụng gì.máy e với bác thì chắc bị giống hệt nhau rồi.mình chỉ có cơ sở biết là mọi thứ k làm sao mỗi cảm biến chết.còn cái bạn kia kêu máy hàn dùng nóng là chuyện bình thường thì bạn ấy chưa bị chưa biết cái cảm giác k dùng mà nó vẫn nóng gần 50 độ thì mới hiểu đc.cũng mong có bác thợ nào giải thích đc vấn đề này hợp lý thì mọi người mới hiểu đc

mình kỹ là nói bác tháo con chip thôi.bác lại đi cắt luôn haha xui ghê.thôi coi như 1 kinh nghiệm cho a e nếu hư cảm biến mà nóng máy quá cứ việc thử law biết ngay haha.thấy bác thành công mknh2 cũng mừng ghê:laughcứ sợ ai làm r hư thì bắt vạ mình khổ thật

mình kỹ là nói bác tháo con chip thôi.bác lại đi cắt luôn haha xui ghê.thôi coi như 1 kinh nghiệm cho a e nếu hư cảm biến mà nóng máy quá cứ việc thử law biết ngay haha.thấy bác thành công mknh2 cũng mừng ghê:laughcứ sợ ai làm r hư thì bắt vạ mình khổ thật
    Cái cảm biến này không tháo đc đâu bác. Fải cắt mới đc.nó liền với cáp cảm ứng mà

thôi kệ mất con led mà xài máy mát rượi và pin trâu bò thì cũng chấp nhận chắc tại bác xui chứ a kia tháo con cảm biến ra cho mình nhẹ nhàng lắm k cắt luôn chỉ tháo cục đen bé tí ra khỏi mạch thôi.xài ok luôn

máy mình hàng công ty, chơi game Asphalt 8 cả ngày lên đến 37 38 độ là hết cỡ

tình hình là khi mua em máy này về thì máy khá nóng và hao nguồn nên cũng khá nản dù up đủ các bản rom và về cả stock cũng rất nóng.chơi game dù 5 10p thì mà nóng đến 45 46 độ.có khi đến gần 50 độ@@máy mình bị 1 lỗi là hỏng tiệm cận thôi
    nhờ có sự giúp đỡ nhiệt tình của bác @Lê Quân Mobile và anh @tranphuong3004 tháo luôn con cảm biến tiệm cận ra thì máy rất mát pin ok ko hao như trước
    bác nào đang dính vụ này thì thử làm như mình nhé
    Của Bác bản quốc tế hay Hàn thế?

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345