Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 51
    Trích dẫn Gửi bởi Tùng Ninh
    Rất cảm ơn bác nào đã thử nghiệm.
    E xin tl 1 số câu hỏi trên.
    1. 3wipe trước khi flash. Up xong k cần wipe
    2. Có tiếng việt.
    3. Up xong cài recovery bthường. E fang cả TWRP, PHIL, CWM... ngon lành.
    4. Do quá nhẹ nên all app ltinh mà e đoán các bác hay vọc đến 98% k bh dùng đã bay. (Có thể bản sau sẽ nhẹ hơn nữa nhưng e đag nghiên cứu đổi sang jao diện full miui nên đag nhiều bug quá. )
    Cuối cùng là chúc ae vui vẻ và nhiệt tình đóng góp ý kiến. Các bác vui là e thấy hp vs công sức của mình r.
    Bác để giao diện bàn phím cuộc gọi giống G3 e thấy đẹp hơn bàn phím này đấy a

up xong dính FC LabanKey -->vào root Explorer -->del labankey, cài cái khác.
    giao diện thì thay đổi theo NoVa Lancher thì fải.
    mất cái Knock off, Knock on thì được.@@!
    hình gửi lên mà ko dc.(

Rất cảm ơn bác nào đã thử nghiệm.
    E xin tl 1 số câu hỏi trên.
    1. 3wipe trước khi flash. Up xong k cần wipe
    2. Có tiếng việt.
    3. Up xong cài recovery bthường. E fang cả TWRP, PHIL, CWM... ngon lành.
    4. Do quá nhẹ nên all app ltinh mà e đoán các bác hay vọc đến 98% k bh dùng đã bay. (Có thể bản sau sẽ nhẹ hơn nữa nhưng e đag nghiên cứu đổi sang jao diện full miui nên đag nhiều bug quá. )
    Cuối cùng là chúc ae vui vẻ và nhiệt tình đóng góp ý kiến. Các bác vui là e thấy hp vs công sức của mình r.
    đúng rồi bác, đang kêt cai giao diện MIUI mà chưa thấy cho G Pro 2.
    kết bác thớt quá.

Trích dẫn Gửi bởi khunglong540
    up xong dính FC LabanKey -->vào root Explorer -->del labankey, cài cái khác.
    giao diện thì thay đổi theo NoVa Lancher thì fải.
    mất cái Knock off, Knock on thì được.@@!
    hình gửi lên mà ko dc.(
    đang định up mà nghe bác nói mất Knock off thấy nản quá.... bác chủ xác nhận hộ cái đê

Bị FC luôn cả cái Nova luncher luôn >>>> đã về lại 10d òi..

Đáng lẽ e fải thêm cái chữ Beta vào
    vụ FC nova thì e thử vài lần ko bị, của bác kia hơi lạ
    Còn vụ mất kncok off thì chuẩn men rồi :laugh))
    bởi vì all cái đấy là theo launcher LG UI. cái bộ đấy e làm sạch trơn nhẹ fải đến ~90Mb. Vì sự nhẹ nhàng nên e vứt cái launcher của LG đi mà
    Cái này e dùng GMD, vuốt fát từ cạnh màn hình là off luôn, k cần fải ra màn hình home mà vuốt bất kì đâu cũng dk.
    Còn bộ keyboard cũng khá nặng, e vứt luôn :laugh). Kết quả là sẽ FC labankey e nhét vào. Vì vậy up xong rom là các bác nên cài labankey luôn.
    e sẽ tiếp thu và chỉnh sửa lại. Bh trước mắt e cứ fải hoàn thiện quả miui theme đã xong tính tiếp.
    Cái giá của SLIM có vẻ hơi khó chịu vs các bác nên e sẽ edit dần vậy. Bản này tạm thời cho các bác đam mê sự nhẹ nhàng, trong sáng và mất....trinh

bởi vì all cái đấy là theo launcher LG UI. cái bộ đấy e làm sạch trơn nhẹ fải đến ~90Mb. Vì sự nhẹ nhàng nên e vứt cái launcher của LG đi mà
    Cái này e dùng GMD, vuốt fát từ cạnh màn hình là off luôn, k cần fải ra màn hình home mà vuốt bất kì đâu cũng dk.
    Còn bộ keyboard cũng khá nặng, e vứt luôn :laugh). Kết quả là sẽ FC labankey e nhét vào. Vì vậy up xong rom là các bác nên cài labankey luôn.
    e sẽ tiếp thu và chỉnh sửa lại. Bh trước mắt e cứ fải hoàn thiện quả miui theme đã xong tính tiếp.
    Cái giá của SLIM có vẻ hơi khó chịu vs các bác nên e sẽ edit dần vậy. Bản này tạm thời cho các bác đam mê sự nhẹ nhàng, trong sáng và mất....trinh
    ko sao bác ak.
    FC LabanKey--> cài trình khác.
    Knock off mất--> e dùng cái vuốt lên tắt màn hình ngon vãi.
    được cái giao diện Nova khác lạ với cái giao diện G3 thường dùng nên thấy kết.:giggle::giggle::giggle:
    dùng tiếp chờ bản Rom MIUI của bác.:like::like::like::like::like:
    e kết cái bản rom MIUI lấu rồi mà ko có mà up.:x:x:x

bác ơi e có ý kiến vậy nè:laugh::laugh::laugh:
    bác cài cái Screen Off ak
    rồi bác chọn nhấp đúp 2 lần trong Nova là ứng dụng Screen Off thì nó trở thành Knock Off bình thường trở lại.
    cái Nova này tùy biến nhiều quá đã luôn, biến nút home thành nút vào màn hình ứng dụng nên xóa luôn thanh dock ở màn hình home, làm màn hình home bao rộng rãi luôn!!

cái này giống bên tàu quá nhỉ

hình như bản này bác chỉnh từ rom bác fpt.hoangtung + Nova + xóa app thừa thì fải.:like::like::like::like::like:
    Nova tùy biến quá đẹp luôn.

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối