Kết quả 1 đến 4 của 4

Mic thoại của G Pro 2 tuy rất trong nhưng hơn bé

Tình hình là em G Pro 2 của mình mic thu rất trong, lọc ồn rất tốt nhưng thu âm hơi bé khi thoại. Khiến mình phải nói to hơn 1 chút nếu muốn đầu bên kia nghe rõ hơn. (Nói to hơn với những máy LG khác mình đã dùng. trừ LU6200 nhé)
    Mình đã tùy chỉnh lại phần lọc âm, chất lượng âm.... nhưng vẫn không cải thiện được.
    AE nào có kinh nghiệm chỉ mình với.
    Và cho hỏi máy của anh em có tính trạng như vậy không.

---------------------
    Thông tin: Máy mình là F350S Zin, chạy V10o. trước và sau ROOT Mic đều bé như vậy.
    Mic thu khi ghi âm và quay Video vẫn rất tốt nhé.

trước cũng từng có câu hỏi như này rồi: http://lgviet.com/forum/threads/lte2-goi-dien-mic-thu-rat-nho.3406/

Trích dẫn Gửi bởi SieuThi3G.Net
    Tình hình là em G Pro 2 của mình mic thu rất trong, lọc ồn rất tốt nhưng thu âm hơi bé khi thoại. Khiến mình phải nói to hơn 1 chút nếu muốn đầu bên kia nghe rõ hơn. (Nói to hơn với những máy LG khác mình đã dùng. trừ LU6200 nhé)
    Mình đã tùy chỉnh lại phần lọc âm, chất lượng âm.... nhưng vẫn không cải thiện được.
    AE nào có kinh nghiệm chỉ mình với.
    Và cho hỏi máy của anh em có tính trạng như vậy không.

---------------------
    Thông tin: Máy mình là F260S Zin, chạy V10o. trước và sau ROOT Mic đều bé như vậy.
    Mic thu khi ghi âm và quay Video vẫn rất tốt nhé.

trước cũng từng có câu hỏi như này rồi: http://lgviet.com/forum/threads/lte2-goi-dien-mic-thu-rat-nho.3406/

Máy F260s ????......>>>>>>>>>> Box Gpro 2 mà đâu phải Lte3 đâu........!!!!!!!!ops:ops:ops:ops:ops:

Trích dẫn Gửi bởi nguyentrunghieu997
    Máy F260s ????......>>>>>>>>>> Box Gpro 2 mà đâu phải Lte3 đâu........!!!!!!!!ops:ops:ops:ops:ops:
    Ối nhấm. F350s

Trích dẫn Gửi bởi SieuThi3G.Net
    Ối nhấm. F360s
    ko phải f260 là f360 thì cũng đâu phải gpro2 đâu bạn. F350 mới là gpro2 mà.

Gửi từ LG-F350S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2