Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Trích dẫn Gửi bởi hoangmapmap
    tình hình mới mua em Gpro2 chính hãng được gần tháng, lúc mới mua về thì vẫn xem được 1080p trên youtube(nó cài sẵn trong máy rồi), nhưng cách đây 2 tuần nó cập nhật phiên bản mới tự dưng lại không xem được 1080p nữa, chỉ có cao nhất là 720p, có ai biết là tại sao không!
    Bạn gở cài đặt cập nhật yotube đi là xem được nhé

Bạn nói mình cũng để ý, trước mình thỉnh thoảng xem youtube thấy nét chuẩn hd cũng ko để ý 720 hay 1080p, máy mình bản hàn đã up rom của bạnhttp://lgviet.com/forum/threads/sphinx-kitkat-rom-v1-cho-g-pro-ii-f350-l-s-k-d838.30040/ . Thấy bạn nói thế mình xem youtube, phần cài đặt chỉ có 720 là cao nhât thôi, mặc dù mình đã gỡ bản cập nhật rồi, bạn nào biết chỉ giáo hộ

Trích dẫn Gửi bởi ngoc liem
    Bạn gở cài đặt cập nhật yotube đi là xem được nhé
    thanks bạn mình sửa được rồi

Trích dẫn Gửi bởi trung102
    Bạn nói mình cũng để ý, trước mình thỉnh thoảng xem youtube thấy nét chuẩn hd cũng ko để ý 720 hay 1080p, máy mình bản hàn đã up rom của bạnhttp://lgviet.com/forum/threads/sphinx-kitkat-rom-v1-cho-g-pro-ii-f350-l-s-k-d838.30040/ . Thấy bạn nói thế mình xem youtube, phần cài đặt chỉ có 720 là cao nhât thôi, mặc dù mình đã gỡ bản cập nhật rồi, bạn nào biết chỉ giáo hộ
    cậu thử xóa cache xem, hqua mình xóa cache tự dưng lại xem được 1080p:laugh:, à phiên bản của mình là 5.14.5

Do youtube hỏi gg nhé

thanks bạn mình sửa được rồi

cậu thử xóa cache xem, hqua mình xóa cache tự dưng lại xem được 1080p:laugh:, à phiên bản của mình là 5.14.5
    Cám ơn tất cả các bạn, mình xóa và vào app dọn rác dọn sạch và lên AppStoreVn mà bạn @ngoc liem đã bảo, cài youtube bản 5.14.5 như của bạn @hoangmapmap và đã xem được 1080p rồi hóa ra là do bản youtube mình cài, mình nghĩ vậy

Cám ơn tất cả các bạn, mình xóa và vào app dọn rác dọn sạch và lên AppStoreVn mà bạn @ngoc liem đã bảo, cài youtube bản 5.14.5 như của bạn @hoangmapmap và đã xem được 1080p rồi hóa ra là do bản youtube mình cài, mình nghĩ vậy
    mình bứt dứt cả tuần liền đấy, máy màn hình rõ ràng full HD mà cứ phải xem HD :laugh:

minhà làm theo cách của bạn, vẫn không xem được fullhd ức chế quá

Trích dẫn Gửi bởi Thiendaubu
    minhà làm theo cách của bạn, vẫn không xem được fullhd ức chế quá
    Bình tĩnh bồ ơi, cậu reset lại máy giống tớ rồi vào AppStoreVn, tải bản thứ 2 chính hãng ý, mới đầu ko biết tớ cài bản đầu ko xem được 1080, cài bản 2 xem được luôn,phần cài đặt có đầy đủ các định dạng từ tự động...1080 luôn

Đang ở
    http://vietsel.com/khoa-hoc-php-mysql/
    mình bứt dứt cả tuần liền đấy, máy màn hình rõ ràng full HD mà cứ phải xem HD :laugh:
    Mình máy mình làm sao cơ vì máy mua lại mà, tò mò thôi chứ mình xem youtube ko nổi 5 phút

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối