Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Trích dẫn Gửi bởi trung102
    Bình tĩnh bồ ơi, cậu reset lại máy giống tớ rồi vào AppStoreVn, tải bản thứ 2 chính hãng ý, mới đầu ko biết tớ cài bản đầu ko xem được 1080, cài bản 2 xem được luôn,phần cài đặt có đầy đủ các định dạng từ tự động...1080 luôn
    cho mình xin file APK với bạn ơi, sáng h làm 2,3 lần rồi vẫn kô đc

Trích dẫn Gửi bởi Thiendaubu
    cho mình xin file APK với bạn ơi, sáng h làm 2,3 lần rồi vẫn kô đc
    Đây, bạn đăng nhập nhé rồi tải http://appvn.com/android/home/search

Đây, bạn đăng nhập nhé rồi tải http://appvn.com/android/home/search
    em cũng tải từ đây mà bác, bác cho em xin file bác đã download ý :d, năm trong thư mục appstorevn/download/app.
    nếu đc em cảm ơn bác

Trích dẫn Gửi bởi Thiendaubu
    em cũng tải từ đây mà bác, bác cho em xin file bác đã download ý :d, năm trong thư mục appstorevn/download/app.
    nếu đc em cảm ơn bác
    Mình tải trực tiếp từ gpro2 mà

Tải youtube mới nhất trên CH PLAY ấy
    Wifi thì 1080p, 3G tối đa 720p

Xin thưa với các bạn, con gpro2 của mình sau khi trở về rom gốc của Hàn không xem được định dạng 1080 trên youtube, giờ muốn xóa youtube nhưng ko thể nào xoa được vì youtube này là mặc định trong máy rồi, lần trước xóa được vì đã up rom của @Đat Nguyễn, có bạn nào biết cách xóa ko? vì xóa thông thường ko được. Nhưng ko biết xóa thế có lỗi máy ko nhỉ?

Xin thưa với các bạn, con gpro2 của mình sau khi trở về rom gốc của Hàn không xem được định dạng 1080 trên youtube, giờ muốn xóa youtube nhưng ko thể nào xoa được vì youtube này là mặc định trong máy rồi, lần trước xóa được vì đã up rom của @Đat Nguyễn, có bạn nào biết cách xóa ko? vì xóa thông thường ko được. Nhưng ko biết xóa thế có lỗi máy ko nhỉ?
    Bạn root máy rồi dùng titanium xóa nhé.xóa vô tư đi bạn

Trích dẫn Gửi bởi ngoc liem
    Bạn root máy rồi dùng titanium xóa nhé.xóa vô tư đi bạn
    mình mang ra ms 16 Trường chinh HàNội để trở lại rom gốc nên cài titanium ko có tác dụng nó bảo phải root máy, tối qua trở về rom gốc LG cập nhật liên tục phần mềm mới, giờ mượt và pin trâu hơn, tớ thử theo dõi thời gian nữa xem sao, hỏi KTV họ bảo rom gốc vẫn hay nhất chỉ ko có nhắn tin 160 ký tự thôi, còn chức năng *101# *100# vẫn ok

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12