Kết quả 1 đến 10 của 10

bạn chụp như này có thánh mới giúp nổi bạn ợ @@~! Bạn ghi rõ máy bạn đang xài rom gì, build.prop nhận là máy loại nào F350S,K,L hay D838? TOT+dll bạn tải về là của bản nào nữa.

Máy của mình là f350s mình thấy trong máy chạy là d838 rom cook check imei thì ra 350s đã download tot+dll về chạy nhưng lại bị lỗi như hình

Tham khảo cái này đi bạnhttp://lgviet.com/forum/threads/cuu-e-voi-tot-bi-loi.31324/page-3#post-868928

Cảm ơn bạn ngoc liem ngày mai mình sẽ tham khảo giờ minh không làm nữa nếu mai có gì thắc mắc bạn vui lòng giúp tớ thêm lần nữa

Cảm ơn bạn lick bạn đưa tôi rất tốt nó đã giúp tôi rất nhiều có điều tôi không thay đổi tên tập tin vì quá phức tạp vì thế tôi chọn cách chép file build vào sytem dù sao cũng thành thật cảm ơn bạn chúc bạn một ngày tốt lành

Trích dẫn Gửi bởi mytuhuyenninh
    Cảm ơn bạn lick bạn đưa tôi rất tốt nó đã giúp tôi rất nhiều có điều tôi không thay đổi tên tập tin vì quá phức tạp vì thế tôi chọn cách chép file build vào sytem dù sao cũng thành thật cảm ơn bạn chúc bạn một ngày tốt lành
    Bạn làm được là tốt rồi.chúc mừng bạn

bạn có thể cho mình cái lick giúp mình recovery được không mình đã làm theo lick bên chơi mobile của vandieutot có file recovẻy nhưng khi cài lên vào flash thì nó treo mất tiêu còn cách nào khác khônng

Cái này download thẳng KDZ của D838 phang vào nhé, vì phần cứng giống nhau và hiện giờ bạn đang xài rom của D838 nên máy bạn sẽ mặc nhiên nhận điện thoại của bạn là D838 vì có thể chủ rom ko sửa phần thông tin máy ở Build.prop nhé. Nếu máy bạn vẫn đang ở tình trạng như lúc post hình thì bạn làm như mình nói đảm bảo oke nhé!

mình làm nó chết mất rồi mình fláh lộn recovery của gpro dù sao cũng cảm ơn bạn