Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 27 của 27
    Trích dẫn Gửi bởi dangcappro
    Máy e lg prada dùng twrp wipe 4 cả system nó bị mất dữ liệu mất mấy bản rom trong bộ nhớ may h k vào dk download mode.cao nhân nào cứu vs
    đọc bài trên chưa nhớ tháo pin ra và gim cáp trong khi muốn vào chế độ đó rùi mới gắn pin lại ops:

các bác cứu e với!
    lg l5 của e là e615 mà e up nhầm e612 giờ vào download mode bằng +- gắn cáp không được . tháo pin ra nhấn volume - thì vào được download mode nhưng bỏ phím - ra thì văng ra ngoài.

Cấp cứu:
    Các bác ơi em Nexus 5 của e hiện tại bị softbrick.
    _Hiện trạng: Vào được bootloader, vào được recovery system, unlock được bootloader. Nhưng khi adb flash thì lại bị lock bootloader luôn nên không Flash img được.
    _Download mode (Vol (+) + Cắm Cáp) cũng không vào được.
    PS: Power, Vol (+) & Vol (-) Vẫn OK.
    ===> Các Pro xem có cách nào cứu e với ạ... E ở Ninh Bình.

Trích dẫn Gửi bởi Noycdon
    mình vào được Download mode rồi, nếu ấn nút VL - và cắm cáp vào máy k đc thì ấn đồng thời 2 nút VL + và - rồi cắm cáp vào sẽ vào đc Download mode . tks ban Hoang nhé.
    Tình hinh là e có con f460L hôm qua chạy tot(do pc của em không chạy được LGUp) e tot về ok bản 10k xong xuôi, thì e chạy kdz lên 5.0 để root, nhưng không may là chạy 6% thì chỗ e mất điện, thế là giờ máy e ko vào được download mode, rec thì do e tot về nên chưa có rec, usb chỉ nhận với tình trạng hub thôi, có bác nào cao nhân chỉ e với, có khi nào máy e die luôn không, qua giờ buồn quá.

Trích dẫn Gửi bởi Noycdon
    mình vào được Download mode rồi, nếu ấn nút VL - và cắm cáp vào máy k đc thì ấn đồng thời 2 nút VL + và - rồi cắm cáp vào sẽ vào đc Download mode . tks ban Hoang nhé.
    ok cam on ban nhe

Trích dẫn Gửi bởi hoangnova
    Mình nghĩ là trong quá trình format nó đã làm mất phân vùng laf (Download mode) rồi. Bây giờ bạn còn vào đc Recovery ko ?! Máy bạn là máy gì ?! Có recovery vĩnh viễn chưa ? Đã unlock bootloader chưa ?
    bác ơi em có con G2dcm bị ko vào dc Download mode. máy đã cài Re vĩnh viễn, bác có cách nào giúp em vơi

nếu ấn nút VL - và cắm cáp vào máy k đc thì ấn đồng thời 2 nút VL + và - rồi cắm cáp vào sẽ vào đc Download mode

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123