Kết quả 1 đến 10 của 10

thử dùng phần mềm kdz cũ xem, nếu không được hcm qua bên mình chạy box

Sợ usb chú lúc nhận lúc không đó ......

Sent from my LG-F160K using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi hsrose
    thử dùng phần mềm kdz cũ xem, nếu không được hcm qua bên mình chạy box
    chay box ton nhieu tien ko bac, em cung bi mot con nhu vay, em hoi vay vi neu nhieu qua thi quang luon, em quang no may thang roi

Trích dẫn Gửi bởi lehungvifah
    chay box ton nhieu tien ko bac, em cung bi mot con nhu vay, em hoi vay vi neu nhieu qua thi quang luon, em quang no may thang roi
    up rom bị lỗi hay đang xài nó ra vậy

be chau no dung, het pin mo ko len, up lai kdz thi ko duoc nua, 4% la dung, ma up nhieu lan qua gio chac nang lam roi

gio chi vao duoc download mode ma laptop ko nhan dt

mang qua cửa hàng bên em kiểm tra trực tiếp nha B

E cũng bị dính đúng lỗi này cần cao nhân chỉ bảo gấp ạ

Cơ Hội Mua Nhà Tại Quận Tân Bình Với Căn Hộ Golf View Tower

Chủ đầu tư Minh Nguyên Long chuẩn bị tung ra sản phẩm tại khu vực quận Tân Bình với tên gọi căn hộ Golf View Tower. Đây là sản phẩm được đánh giá là thu hút khách hàng khi tung ra.

Công ty Minh Nguyên Long cũng là một trong những đơn vị uy tín phát triển bất động sản tạo ra những cộng đồng dân cư văn minh làm phát triển hơn nữa Thành phố Hồ Chí Minh nói chung và khu vực Tây Bắc nói riêng.

Điểm đặc biệt của Golf View Tower là vị trí căn hộ Golf View Tower được cho là tốt thuận tiện giao thông, đường xá thông thoáng. Bên cạnh đó vị trí này cũng được khách hàng đánh giá là tiếm năng và thuận lợi di chuyển về trung tâm. Và điều quan trọng nhất của Golf View Tower là nằm sát vách với sân golf Him Lam và sân bay Tân Sơn Nhất cho nên Golf View Tower sẽ có một view nhìn tuyệt đẹp và có thể nói là đẹp nhất và duy nhất tới thời điểm hiện tại..

Thực ra một bất động sản quan trọng lắm vẫn là vị trí và Golf View Tower đã có được điều này. Nhưng đây là cơ hội an cư lý tưởng thì phải biến ước mơ có nhà của người dân thành hiện thực.

Thực hiện điều này chủ đầu tư dự kiến tung ra giá cả cạnh tranh nhất khu vực quận Tân Bình tạo điều kiện cho mọi khách hàng có thể mua được sản phẩm này làm nơi an cư cho mình.

Lý tưởng ở đây còn phải nói về tiện ích căn hộ Golf View Tower vì căn hộ mà không có tiện ích thì cũng khó cho khách hàng và khó có thể nói là nơi an cư tốt. Vì vậy chủ đầu tư cũng đặc biệt chú trọng vào tiện ích dự án này khá đầy đủ.