Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Vừa add group mà chưa thấy gì? Mod cho hỏi cái này với: Sao con MS 659 của mình bộ nhớ trong chỉ còn có 1,27Gb để cài phần mềm nhỉ? Xem inform em này thấy báo 8Gb bộ nhớ trong mà, chả có nhẽ Rom nó chiếm hết nhiều thế :geek:

Trích dẫn Gửi bởi no1cvn
    Vừa add group mà chưa thấy gì? Mod cho hỏi cái này với: Sao con MS 659 của mình bộ nhớ trong chỉ còn có 1,27Gb để cài phần mềm nhỉ? Xem inform em này thấy báo 8Gb bộ nhớ trong mà, chả có nhẽ Rom nó chiếm hết nhiều thế :geek:
    máy nào cũng thế nha anh

Trích dẫn Gửi bởi lucbinhdinh
    máy nào cũng thế nha anh
    Vậy à, chán nhở, tích cóp mãi mới mua đc con này cho bằng bạn bằng bè, cái từ điển kĩ thuật xong hết toi 660mb, chả làm ăn được zề.
    Tks nhá

hehe

Trích dẫn Gửi bởi no1cvn
    Vậy à, chán nhở, tích cóp mãi mới mua đc con này cho bằng bạn bằng bè, cái từ điển kĩ thuật xong hết toi 660mb, chả làm ăn được zề.
    Tks nhá
    Đầu tư cái thẻ nhớ bác ơi, làm hẳn cái Class 10 ấy, máy ngon giá rẻ rồi bác còn muốn thêm bộ nhớ thì khó đấy :P

@lucbinhdinh bác cho ra rom miui hay xperia đi bác, hay rom nào khác khác chút đi bác

Trích dẫn Gửi bởi tukull
    @lucbinhdinh bác cho ra rom miui hay xperia đi bác, hay rom nào khác khác chút đi bác
    em không có máy anh trai,h 1202 anh em thông cảm á

@lucbinhdinh bác úp rom lên Gdriver đc không, chứ Fshare lâu vật vã ạ . Không thì media hay mega cũng yêu :P

Trích dẫn Gửi bởi vanmaitrangchu
    @lucbinhdinh bác úp rom lên Gdriver đc không, chứ Fshare lâu vật vã ạ . Không thì media hay mega cũng yêu :P
    http://vietfones.vn/forum/showthread.php?639354-Hot-chia-sẻ-acc-Vip-Fshare-vn-cho-anh-em-Vietfones
    SHARE AC VIP FSHARE

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối