Kết quả 1 đến 7 của 7

Cần sự giúp đỡ về F3

Mình cần move ứng dụng từ bộ nhớ máy sang thẻ nhớ, mình dùng Link2SD mà ko đc, toàn báo lỗi, mặc dù máy đã root ok, xài root explorer bình thường.
    Trên con HTC và con MTB tab 3 hiện tại mình đang dùng thì link2SD hoạt động rất tốt, hầu như mọi ứng dụng, game nặng tải về đều move sang thẻ nhớ ngon hết
    Anh em nào có bí quyết gì help mình với nha
    Xin cảm ơn :cry::cry::cry:

Bác dùng app2sd xem.... em dùng a2s vẫn ok

Tks @dangtungduy nha, ok rồi, nhưng mà nó chỉ cho move một vài ứng dụng thôi, nói chung là cũng ổn

Nếu bác muốn move all thì search cách chia phân vùng trên thẻ nhớ nhé

@dangtungduy cho mình hỏi, do mình nghịch cái clean master, giờ nó uninstall mấy file trong system, máy mình giờ ko xem flash trên web được nữa. Mình muốn chạy lại máy mà đang loay hoay mãi ko làm được
    Chạy cái rom stock của ms659 trong forum của đạt nguyễn có cần phải fix lỗi tin nhắn gì ko nhỉ, mình thấy máy mình ghi là made in korea + mã máy là ms659 chứ ko phải p659

Trích dẫn Gửi bởi no1cvn
    @dangtungduy cho mình hỏi, do mình nghịch cái clean master, giờ nó uninstall mấy file trong system, máy mình giờ ko xem flash trên web được nữa. Mình muốn chạy lại máy mà đang loay hoay mãi ko làm được
    Chạy cái rom stock của ms659 trong forum của đạt nguyễn có cần phải fix lỗi tin nhắn gì ko nhỉ, mình thấy máy mình ghi là made in korea + mã máy là ms659 chứ ko phải p659
    Em là gọi tôi là kiến đây :3

chia phân vùng thì thẻ nhớ đó chỉ sử dụng dc máy đó nhá mấy anh