Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21
    Trích dẫn Gửi bởi hai hs
    cảm ơn bác! e tuy ở xa nhưng cũng cố gắng tích lũy like, có gì nhờ bác xử lý giúp.
    anh em ta tham gia forum cái cốt lõi là chia sẻ kinh nghiệm, cùng nhau tìm hiểu và sử dụng máy ngày càng tốt hơn. trong quá trình vọc vạch đó thì không tránh khỏi những rủi ro đáng tiếc, nhất là brick máy. đối với anh em mod rom thì nguy cơ đó càng cao vì phải test, khám phá và mod những tính năng mới. msmobile ngoài việc bán hàng cũng muốn góp chút công sức nhỏ cùng anh em vọc vạch. có bất cứ vấn đề gì về phần cứng, phần mềm, anh em đừng ngân ngại đến ms và nói rằng: "tôi là mem lgviet, do ham vọc vạch nên tôi bị lỗi này, các bạn giúp tôi" - msmobile luôn sẵn sàng là sân sau hỗ trợ để anh em yên tâm vọc vạch

Trích dẫn Gửi bởi msmobile
    anh em ta tham gia forum cái cốt lõi là chia sẻ kinh nghiệm, cùng nhau tìm hiểu và sử dụng máy ngày càng tốt hơn. trong quá trình vọc vạch đó thì không tránh khỏi những rủi ro đáng tiếc, nhất là brick máy. đối với anh em mod rom thì nguy cơ đó càng cao vì phải test, khám phá và mod những tính năng mới. msmobile ngoài việc bán hàng cũng muốn góp chút công sức nhỏ cùng anh em vọc vạch. có bất cứ vấn đề gì về phần cứng, phần mềm, anh em đừng ngân ngại đến ms và nói rằng: "tôi là mem lgviet, do ham vọc vạch nên tôi bị lỗi này, các bạn giúp tôi" - msmobile luôn sẵn sàng là sân sau hỗ trợ để anh em yên tâm vọc vạch
    cảm ơn bác nhiều! đúng là "lời chào cao hơn mâm cỗ" có thể e và bác sẽ k bao giờ gặp nhau trong trường hợp này đâu, và cũng mong anh em lgviet ít phải nhờ bác xử lý đt giúp. nhưng có những sự ủng hộ đáng kể từ phía bác và 1 số mạnh thường quân nữa thì anh em sẽ tự tin hơn trong lĩnh vực khám phá. em xin thay mặt anh em lgviet xin gửi đến bác lời chúc tốt đẹp nhất!
    p/s: năm ngọ bán hàng chạy như ngựa.

Trích dẫn Gửi bởi dokyson
    sắp tới có máy lg nào mới về ko thớt
    hi vọng có nhiều sản phẩm mới về cho anh em trải nghiệm và trên tay.. e cũng chưa có thông báo chính thức ạ :d

Trích dẫn Gửi bởi nam fc
    sao ko đc bác ơi giữ đồng thời nút nguồn volum- phím hôm rồi ấn 2 lần nút nguồn là đc mà
    bác thử có được ko ạ? em vẫn không làm đc @@

Trích dẫn Gửi bởi hiếu huệ
    bác thử có được ko ạ? em vẫn không làm đc @@
    đc luôn bác ạ e đang dùng lte3 mà

Trích dẫn Gửi bởi nam fc
    đc luôn bác ạ e đang dùng lte3 mà
    lạ nhỉ @@, e cứ bỏ 1 trong 2 nút ra là cancel ngay, dị thật

Trích dẫn Gửi bởi hiếu huệ
    lạ nhỉ @@, e cứ bỏ 1 trong 2 nút ra là cancel ngay, dị thật
    cũng mới test con lte3 của mình cũng vậy, phải dùng adb để factory reset

Trích dẫn Gửi bởi msmobile
    bác để em thử lại mấy em khác xem, em mới thử 2 chú mà cũng như bác ạ

Trích dẫn Gửi bởi dokyson
    cũng mới test con lte3 của mình cũng vậy, phải dùng adb để factory reset
    em search trên google thì cũng có 1 bác ở hàn bị các bác ạ, em đọc ở đây các bác ạ http://forum.gsmhosting.com/vbb/f779/korea-lg-lte3-screen-locked-problem-1668893/

đánh dấu cái hôm nào e qua

Trích dẫn Gửi bởi duong1104
    đánh dấu cái hôm nào e qua
    dạ vâng ạ, mời bác ghé bên em giao lưu nhé.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối