Kết quả 1 đến 4 của 4

9 game mobile rộng rãi thách thức nhất cho game thủ Android

giả dụ bạn đang kiếm tìm các thử thách cho mình thì những game mobile sau đây hẳn sẽ đáp ứng đủ mục tiêu chậm tiến độ ấy.

Baldur’s Gate II: Enhanced Edition
    Baldur’s Gate II: Enhanced Edition, phiên bản remake của Baldur’s Gate nguyên bản. Về căn bản, Baldur’s Gate II: Enhanced Edition không sở hữu rộng rãi đổi khác so có “người tiền nhiệm”. Chỉ sở hữu vài nội dung mới được bổ sung bao gồm: vật phẩm, nhân vật (Dorn Il-Khan Neera the Wild Mage và Rasaad yn Bashir), campaign mới (The Black Pits),…

không những thế, chuẩn phân giải mới cũng được Baldur’s Gate: Enhanced Edition hỗ trợ để thích hợp có cấu hình ngày một “khủng” của các máy tính để bàn hay laptop. Lối chơi của game mobile này gần như chơi mang bất kỳ thay đổi nào so mang phiên bản gốc. Nó vẫn giữ được các tinh túy của thể loại “nhập vai nguyên thủy”, được cho là khởi nguồn cho những biến thể RPG sau này. Vì lẽ ngừng thi côngĐây, bạn dễ dàng nhận thấy sự phức tạp trong gameplay của game.

Link download: Android
    DroidFish Chess

Trong DroidFish Chess bạn có thể thi đấu mang đối thủ trên cộng 1 thiết bị. Đây là một trong những trò chơi cờ vua cho phép người chơi làm cho những gì họ muốn.
    Duet
    Duet là một game dạng chiến lược, đòi hỏi bạn phải điều hướng để đi qua các chướng ngại vật bằng bí quyết né chúng theo tuyến phố cung mặc định hình tròn.

Duet với game-play thuần tuý, bạn chỉ cần chạm tay vào hai góc màn hình để điều khiển hai khối tròn chuyển dịch sang trái hoặc phải. bên cạnh đó game mobile này lại làm người chơi ham thích bởi độ khó mà từng cấp độ mang đến. Chỉ cần chạm vào 1 khuông hình bạn sẽ phải quay lại vạch xuất phát.

Final Fantasy IV
    Final Fantasy IV ra mắt lần trước tiên trên hệ máy SNES vào năm 1991, là tựa game đầu tiên trong series Final Fantasy giới thiệu tới người chơi hệ thống chống chọi dạng bán-lượt (Active Time Battle) rất được các fan ham mê, mỗi nhân vật trong game khi này sẽ sở hữu thanh Active Time Battle Bar (ATB Bar) và khi thanh này đầy, người chơi có thể chọn hành động cho nhân vật và nhân vật sẽ thực hiện ngay tức khắc.

không những thế, đối phương vẫn mang thể tấn người lao động vật của bạn nếu như bạn ko hành động gì và bạn có thể chuyển lượt sang nhân vật khác và lượt của nhân vật cũ vẫn được giữ nguyên. Hệ thống này được đánh giá là sở hữu tính đột phá và đã khiến cho nên thành công cho Final Fantasy IV so có các phiên bản Final Fantasy trước.

Out There: Ω Edition
    Đúng như tên gọi, Out There: Ω Edition đưa người chơi đến sở hữu ko gian vũ trụ kì bí và ẩn cất vô vàn những thử thách bất thần nhất. người ngoài hành tinh, tàu vũ trụ… các gì bạn thường thấy trong 1 bộ phim viễn tưởng đều được tái hiện hoàn hảo trong game.

tới có Out There: Ω Edition bạn sẽ nhập vai một phi hành gia, người gánh trọng trách đương đầu chống lại các lực lượng siêu tự nhiên ngoài trái đất để bảo kê chính mình cũng như toàn nhân mẫu.

KHông có link để tải. Bạn up lại link đi. Hình như diễn đàn không cho up khi chưa đủ bài thì bạn có thể dụng cái code ý

bài viết rất chi tiết cảm ơn bạn đã chia sẻ đúng thứ mình cần

bài viết rất chi tiết cảm ơn bạn đã chia sẻ đúng thứ mình cần