Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    win 7, 8 cắm vào là tự cài đặt mà. xp mới phải cài thêm driver

thử từng bước 1.
    cắm đt vào máy tính xem máy tính có báo gì không, điện thoại có báo gì không ( vào cài đặt chọn kết nối máy tính - chọn hỏi khi kết nối) ( máy tính có tiếng báo thiết bị,mà trên điện thoại thì chỉ hiện đang sạc thì kiếm cọng cáp khác xem sao)
    - đã thay cáp khác mà cắm vào hiện tượng vẫn vậy đổi các cổng usb khác nhau trên máy xem được không, vẫn không được mà hiện cái chân cổng usb màu vàng thì nguy cơ là hỏng chân usb trên điện thoại nhé ) cái này mình gặp rất nhiều máy rồi từ ss, lg, sky ...

http://tool.xcdn.gdms.lge.com/dn/downloader.dev?filekey=ct109870865452108654521

đây là cách của mih.xin dc chia sẻ voi những ban chư có cach giải quyết
    chúc các bạn thành công!!!

mình cắm cap vào máy tính coppy nhạc wa dt mà chạy lâu wa rồi ko coppy dc, ban chỉ dùm

bạn kiểm tra xem khi cắm cáp trên điện thoại có báo kết nối usb không? điện thoại mà chỉ báo sạc chậm thì khả năng hỏng đường usb trên điện thoại rồi.

nếu bạn dùng win8 mà cắm điện thoại lte2 không nhận diện được thì tải driver này về xem sao :
    http://www.microsoft.com/en-us/download/details.aspx?id=30685

đã làm tất cả đổi dây nhưng k nhận là sao.mọi hôm vẫn dây này vẫn máy này nhận vô tư mà ta

b2capp nhận máy là v500, trong khi máy em là p713, lúc cài driver thì chọ là p713 mà không hiểu sao bị thế..thử máy khác cũng vậy, kết nối với máy tính thì báo đang sạc, máy tính không nhận bộ nhớ trong và ngoài, thử với cap khác mà vẫn bị thế. ngắt mạng thì b2capp nhận đúng model máy còn bật mạng thì là v500 @@ e đâu sài g pad 8.3 đâu

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12