Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 27
    e chỉ bị ngay chỗ trên chữ q 1 tẹo, chỉ bị duy nhất chỗ đó thôi.
    mà cái đt e dùng để gửi mail và load báo cáo. e ko có dcom. nên mong muốn mọi người giúp để e tự làm.
    chứ gửi ra ngoài anh chocon1411 lâu quá.

Trích dẫn Gửi bởi chocon1411
    tự làm @@! cẩn thận ko hỏng hết luôn máy nhé bạn!
    6h chiều mai bác có nhà ko ạ, e đem con lu đang loạn cảm ứng qua cho bác sửa giúp,có mỗi cái đt giờ bị loạn nên ko có đt gọi cho bác

Trích dẫn Gửi bởi phuongkind
    6h chiều mai bác có nhà ko ạ, e đem con lu đang loạn cảm ứng qua cho bác sửa giúp,có mỗi cái đt giờ bị loạn nên ko có đt gọi cho bác
    6h chiều ok bạn! bạn cứ đến 1 tiếng có máy dùng nhé! bạn cho mình biết cụ thể loạn góc nào và máy màu gì để mình báo giá nhé!

6h chiều ok bạn! bạn cứ đến 1 tiếng có máy dùng nhé! bạn cho mình biết cụ thể loạn góc nào và máy màu gì để mình báo giá nhé!
    máy màu trắng bác ạ, bị loạn ở khoảng giữa màn hình, sửa có 1h vậy bây giờ e qua đc ko bác, ko có máy dùng bí quá

bạn dùng máy sấy tóc sấy cách điểm loạn đó 10cm. sấy đều các vùng xung quanh khoảng 5ph. nhớ tháo pin trước khi sấy. sau đó để nguội và lắp và dùng thử. chưa được thì tăng tiếp thời gian lên 10p. vẫn bị thì gửi ra để sửa chuyên sâu.

Trích dẫn Gửi bởi nguyễn thế hùng
    bạn dùng máy sấy tóc sấy cách điểm loạn đó 10cm. sấy đều các vùng xung quanh khoảng 5ph. nhớ tháo pin trước khi sấy. sau đó để nguội và lắp và dùng thử. chưa được thì tăng tiếp thời gian lên 10p. vẫn bị thì gửi ra để sửa chuyên sâu.
    có cần tháo luôn cái lớp vỏ đen bên trong ko ạ? hay để nguyên vậy sấy luôn? tại e có đem phơi nắng, phơi khoảng 10p, xài thì không bị gì cả. bật 3g lên chơi khoảng 30' lại bị. tks bác!

Trích dẫn Gửi bởi phatkrongana
    có cần tháo luôn cái lớp vỏ đen bên trong ko ạ? hay để nguyên vậy sấy luôn? tại e có đem phơi nắng, phơi khoảng 10p, xài thì không bị gì cả. bật 3g lên chơi khoảng 30' lại bị. tks bác!
    coi chừng sấy nóng quá đi màn hình luôn nhé bác! cẩn thận đấy!

coi chừng sấy nóng quá đi màn hình luôn nhé bác! cẩn thận đấy!
    tks bác nhiêt tình cảnh báo. nếu e làm ko dc. sẽ nhờ bác nhé!

hết được mới lạ @@! ko hỏng màn là may rồi đó! lê minh tuấn, số nhà 51 ngõ 201 đường cầu giấy, phường dịch vọng, quận cầu giấy, hà nội!
    tks! mà em gửi ra đó mấy ngày thì a gửi lại em được?

Trích dẫn Gửi bởi phatkrongana
    tks! mà em gửi ra đó mấy ngày thì a gửi lại em được?
    4-5 ngay` nhé bạn!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối