Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 25 của 25
    bệnh này phải kt mới biết chắc chẵn do pin hay do máy

Trích dẫn Gửi bởi nguyễn thế hùng
    khi không bật lên được như thế, bạn gọi điện vào số lắp trong con g này xem có liên lạc được không.
    nếu không thì là do lỗi ic nguồn hoặc u khiển.
    nếu có mà không thấy đt báo gì thì nó bị lỗi gọi là đt rơi vào chế độ ngủ sâu.
    nhưng với trường hợp của bạn mình suy đoán lỗi u khiển là lớn nhất.
    hic. bác ơi. hôm nay máy của e lại bị 1 phát như thế. e có lấy máy khác gọi vào thấy vẫn có chuông nhưng ko thấy máy báo gì. 15p sau bấm nút nguồn liên tục thì lại lên. như vậy là máy bị rơi vào trạng thái ngủ sâu ah? có cách nào fix dc lỗi này ko ah?
    pin lúc ấy là 78-79%. e up ảnh pin lúc mở lại dc máy đây, bác xem giúp e với.

Trích dẫn Gửi bởi dark_1110i
    hic. bác ơi. hôm nay máy của e lại bị 1 phát như thế. e có lấy máy khác gọi vào thấy vẫn có chuông nhưng ko thấy máy báo gì. 15p sau bấm nút nguồn liên tục thì lại lên. như vậy là máy bị rơi vào trạng thái ngủ sâu ah? có cách nào fix dc lỗi này ko ah?
    pin lúc ấy là 78-79%. e up ảnh pin lúc mở lại dc máy đây, bác xem giúp e với.
    vậy chính xác máy bạn bị ngủ sâu. bệnh này khá căng vì nó liên quan đến nhiều linh kiện như thạch anh dao động, ic nguồn chính, nguồn phụ...

Trích dẫn Gửi bởi nguyễn thế hùng
    vậy chính xác máy bạn bị ngủ sâu. bệnh này khá căng vì nó liên quan đến nhiều linh kiện như thạch anh dao động, ic nguồn chính, nguồn phụ...
    nếu đem đi bảo hành ở ddtm thì liệu có xử lý dc ko bác ? máy e sắp hbh rồi. nếu cứ để như vậy dùng liệu có khi nào có lăn đùng ra chết hẳn ko ah?
    ảnh pin của máy sau khi chết lâm sàng 15p và sống lại đây ah :

Trích dẫn Gửi bởi dark_1110i
    nếu đem đi bảo hành ở ddtm thì liệu có xử lý dc ko bác ? máy e sắp hbh rồi. nếu cứ để như vậy dùng liệu có khi nào có lăn đùng ra chết hẳn ko ah?
    ảnh pin của máy sau khi chết lâm sàng 15p và sống lại đây ah :
    chết thì ko chết. chỉ là dùng khó chịu thôi

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123