Trang 1 của 97 1231151 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 967

Trích dẫn Gửi bởi kimthanhmobile
    hi anh lg lu6200 cấp nguồn bạn nút nguồn kim đồng hồ nhảy lên 2a thả ra rót lại liền anh khám nó hộ e là nó bị gì nha.
    chào em
    theo e miêu tả thì chắc là lên dòng 2a k ? vì không thể lên đến đó được , lên đến đó là chạm nguồn rồi , nếu dòng mà lên rồi hạ xuống thì khả năng hư ic nguồn pm8058 nhe em . trường hợp lỗi cpu cũng có hiện tượng đó nhưng ít e nhe
    thân

Trích dẫn Gửi bởi dinhvtai
    tình hình là e có mua 1 cái g pro nhưng bị thuốc rồi lúc mua cảm ứng bình thường, về nhà tắt máy mở lại cảm ứng ko đc, tắt mở lại nữa thì lại bình thường, 1 khi đã bt thì miễn đừng tắt máy lại là ngon từ đầu tới cuối.

cái bản rom theo máy lúc mua e có backup lại. mấy lần cài rom mới xong vào cảm ứng ko ăn ngay setting ngôn ngữ, đứng cứng ngắc ( cài rom 10 lần bị 6,7 lần ko ăn) thì vào lại rec restore lại bản backup trên thì cảm ứng lại bt ngay. 10 lần như 10 lần luôn.

anh cho e hỏi bị như vậy là do cảm ứng hay sao vì cứ restore lại thì nó bt, ko hiểu bị sao luôn.
    chào em
    trường hợp máy e khả năng hư cảm ứng rất cao , cảm ứng điện dung hiện tượng tắt mở bấm bấm bình thường , để lát thì không bấm được hư rất nhiều em nhe . e có thể đem máy đến chỗ anh test cảm ứng cho e nhe
    thân chào

Trích dẫn Gửi bởi herolove.vtc
    bên anh có unbrick lte 2 k.giá bao nhiêu a :d lấy ngay dc hok a e ms up nhầm rom h hết boot dc lun oy:geek:
    có em nhe , làm lấy luôn . 150k e nhe
    thân

Trích dẫn Gửi bởi caophilam
    thử rồi a à . main trước ko có chip công suất e đem đi đóng lại thì có sóng 3g và bình thường nhưng sóng 2g lại ko có . ic sạc e thấy hàn tùm lum e nghĩ do ic sạc vì cổng usb ko nhận pc mà a . nếu sửa đc thì bao nhiêu a inbox e nhé . còn con su thì sao a ạ .
    trường hợp máy em đã xử lí bên ngoài rồi nên có thể linh kiện thay thế không đúng với thiết kế của main , do do bên a cần kiểm tra , đối chiếu linh kiện thiếu gì , đã thay gì thì mới báo em giá chính xác được em nhe
    thân chào em

p

Trích dẫn Gửi bởi ankuti93
    a ơi hoàng tài cần thơ có pin lg g k a?

gửi từ lg-f180 của tôi bằng cách sử dụng tapatalk 2
    chào em
    pin lg gk hiện đang có sẵn ở sagon, chiều a gửi về cần thơ , mai e ghé có nhe

da. tks a

gửi từ gt-s6500d của tôi bằng cách sử dụng tapatalk 2

Trích dẫn Gửi bởi dinhvtai
    tại f240l của e vốn màu đen, lúc mua đã thấy thay cảm ứng màu trắng rồi nhưng vào nt thì thường bấm nhanh quá thì ko nhạy, còn lại thì bt. nếu thay cảm ứng thì khoảng nhiêu tiền anh? đc mấy phần so với zin? ^^
    cảm ứng f240 giờ trên thị trường có 2 loại , nếu là kĩ thuât hay thay sẽ để ý mới biết cảm ứng zin tốt và loại copy . nếu e thay loại copy giá re hơn loại zin k nhiều mà lỗi nhiều . hiện cảm ứng bên anh thay giá là 1tr2 bảo hành 1 tháng đó em
    thân chào

Trích dẫn Gửi bởi mobilecare24h
    chào em
    mặt kính lg p870 hiện bên anh còn hàng , chỉ còn màu đen thôi e nhe :
    - giá mua về , e có thể check : http://mobilecare24h.vn/tim-ki-m/search
    - giá thay cho khách , e có thể check tại đây : http://mobilecare24h.vn/bang-gia-sua-chua/service/4

thân chào em
    em đâu có thấy giá rì đâu:unsure:

máy mình sau khi cài rom xong thì ko khởi động được, màn hình đen xì. cắm cáp ko nhận, ko vào đc download mode hay recover. cho mình hỏi có cách nào sữa ko bạn

Trang 1 của 97 1231151 ... CuốiCuối