Trang 2 của 97 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 967
    tình hình là e có mua 1 cái g pro nhưng bị thuốc rồi lúc mua cảm ứng bình thường, về nhà tắt máy mở lại cảm ứng ko đc, tắt mở lại nữa thì lại bình thường, 1 khi đã bt thì miễn đừng tắt máy lại là ngon từ đầu tới cuối.

cái bản rom theo máy lúc mua e có backup lại. mấy lần cài rom mới xong vào cảm ứng ko ăn ngay setting ngôn ngữ, đứng cứng ngắc ( cài rom 10 lần bị 6,7 lần ko ăn) thì vào lại rec restore lại bản backup trên thì cảm ứng lại bt ngay. 10 lần như 10 lần luôn.

anh cho e hỏi bị như vậy là do cảm ứng hay sao vì cứ restore lại thì nó bt, ko hiểu bị sao luôn.

lu của e nhận sóng 3g nhưng ko nhận 2g về 2g là mất sóng . cổng usb cắm báo dòng điện thấp nhưng sạc vẫn bình thường kèm theo cắm pc ko nhận . tiện cho e hỏi lu chạy chậm hơn máy lu khác đôi khi bị đứng nó là lỗi gì a .

Trích dẫn Gửi bởi caophilam
    lu của e nhận sóng 3g nhưng ko nhận 2g về 2g là mất sóng . cổng usb cắm báo dòng điện thấp nhưng sạc vẫn bình thường kèm theo cắm pc ko nhận . tiện cho e hỏi lu chạy chậm hơn máy lu khác đôi khi bị đứng nó là lỗi gì a .
    model u6200 lỗi vấn đề sạc rất nhiều, một số trường hợp sửa ngoại vi như ic sạc , ic nguồn thì ok . nhưng vấn đề báo nhiệt độ pin hoặc dòng điện thấp thì rủi ro cao , vì đây là tính hiệu báo pin của cpu ra nên khả năng máy em sửa được là không cao . con phần sóng thì theo e miêu tả khả năng là hư ic 2g rồi . nhưng trước mắt em úp lại rom gốc xem thế nào em nhe
    thân chào

bên anh có unbrick lte 2 k.giá bao nhiêu a :d lấy ngay dc hok a e ms up nhầm rom h hết boot dc lun oy:geek:

Trích dẫn Gửi bởi mobilecare24h
    model u6200 lỗi vấn đề sạc rất nhiều, một số trường hợp sửa ngoại vi như ic sạc , ic nguồn thì ok . nhưng vấn đề báo nhiệt độ pin hoặc dòng điện thấp thì rủi ro cao , vì đây là tính hiệu báo pin của cpu ra nên khả năng máy em sửa được là không cao . con phần sóng thì theo e miêu tả khả năng là hư ic 2g rồi . nhưng trước mắt em úp lại rom gốc xem thế nào em nhe
    thân chào
    thử rồi a à . main trước ko có chip công suất e đem đi đóng lại thì có sóng 3g và bình thường nhưng sóng 2g lại ko có . ic sạc e thấy hàn tùm lum e nghĩ do ic sạc vì cổng usb ko nhận pc mà a . nếu sửa đc thì bao nhiêu a inbox e nhé . còn con su thì sao a ạ .

up giúp bác càng ngày càng phát triển. cứ free là ae thích rồi. khi nào cần sẽ nhờ bác tư vấn

chào em
    trường hợp máy e khả năng hư cảm ứng rất cao , cảm ứng điện dung hiện tượng tắt mở bấm bấm bình thường , để lát thì không bấm được hư rất nhiều em nhe . e có thể đem máy đến chỗ anh test cảm ứng cho e nhe
    thân chào
    tại f240l của e vốn màu đen, lúc mua đã thấy thay cảm ứng màu trắng rồi nhưng vào nt thì thường bấm nhanh quá thì ko nhạy, còn lại thì bt. nếu thay cảm ứng thì khoảng nhiêu tiền anh? đc mấy phần so với zin? ^^

Trích dẫn Gửi bởi ankuti93
    lg g a oi. k phai gk
    e hoi tham khao ak

gửi từ gt-s6500d của tôi bằng cách sử dụng tapatalk 2
    chào em
    pin lg g hiện đang có sẵn ở chi nhánh cần thơ em nhe
    thân chào

Trích dẫn Gửi bởi cuongladydt
    bên anh có mặt kính lg p870 k
    chào em
    mặt kính lg p870 hiện bên anh còn hàng , chỉ còn màu đen thôi e nhe :
    - giá mua về , e có thể check : http://mobilecare24h.vn/tim-ki-m/search
    - giá thay cho khách , e có thể check tại đây : http://mobilecare24h.vn/bang-gia-sua-chua/service/4

thân chào em

cảm ứng f240 giờ trên thị trường có 2 loại , nếu là kĩ thuât hay thay sẽ để ý mới biết cảm ứng zin tốt và loại copy . nếu e thay loại copy giá re hơn loại zin k nhiều mà lỗi nhiều . hiện cảm ứng bên anh thay giá là 1tr2 bảo hành 1 tháng đó em
    thân chào
    cái này zin tốt hay copy đây anh :d

Trang 2 của 97 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối