Trang 97 của 97 Đầu tiênĐầu tiên ... 4787959697
Kết quả 961 đến 967 của 967
    Trích dẫn Gửi bởi azion
    cưng gg xem newbie là gì rồi tọa đàm vs anh
    với thái độ đó thì mãi trong vực thẳm công nghệ à
    đi và đi deeee nhé
    đôi khi phải cần nhét vào não mới thông nhỉ
    xl cưng vọc dc bao nhiêu con android
    dân pro chả ai hỏi vớ vẩn đâu
    mà hỏi là cho đáng nhé
    cãi giỏi nhỉ....stuppidd
    ông giỏi ko phán thử bệnh con máy của tôi xem? tôi chẳng vọc nhiều máy ngoài lg cả vì tôi chỉ dùng lg từ đời lu, lte, vu, gpro, gx, g1234 nexu45 gpad 8 ... tuy ko phải tự cho là giỏi nhưng cũng đủ hiểu nhũng vấn đề ông nói. chẳng nhẽ tôi ko biết mấy cái vân đề vớ vẩn đó à. cũng chính vì làm đủ kiểu rồi ko được mới phải hỏi. biết đâu còn cách nào đó mà mình chưa nghĩ ra. thế ông chắc bậc thầy của công nghệ rồi. ko biết thì dự cột mà nghe chư ngu đừng rỏ ra nguy hiểm nhé.

Trích dẫn Gửi bởi hainguyen
    ông giỏi ko phán thử bệnh con máy của tôi xem? tôi chẳng vọc nhiều máy ngoài lg cả vì tôi chỉ dùng lg từ đời lu, lte, vu, gpro, gx, g1234 nexu45 gpad 8 ... tuy ko phải tự cho là giỏi nhưng cũng đủ hiểu nhũng vấn đề ông nói. chẳng nhẽ tôi ko biết mấy cái vân đề vớ vẩn đó à. cũng chính vì làm đủ kiểu rồi ko được mới phải hỏi. biết đâu còn cách nào đó mà mình chưa nghĩ ra. thế ông chắc bậc thầy của công nghệ rồi. ko biết thì dự cột mà nghe chư ngu đừng rỏ ra nguy hiểm nhé.
    thái độ của cưng rất nguy hiểm và ngụy biện...đừng vào dee linh tinh nhé...dùng nhiều dòng lg sao vẫn chưa khôn nhỉ....sửu nhi vi diệu thật

Trích dẫn Gửi bởi mobilecare24h
    sữa điện thoại mất wiffi, mất nguồn
    mình có đọc thấy bên bạn sửa được lg g2 lỗi giật màn hình của lg g2 . cho m hỏi chi phí sửa là bao nhiêu để m ghé . cảm ơn bạn

hi ad
    e up room bị đen man hình....co cach nao cưu đc k ad

cho mình hỏi g4 của mình, vẫn dùng wifi + bluetooth được, nhưng yếu. đứng cách cục router hơn 1m mà chỉ được 2 nấc sóng, còn bluetooth thì không ổn định, cách hơn 3m là mất kết nối luôn. như vậy là bị gì vậy thớt? :"<

Cảm ơn bạn. Bài viết hay quá mình sẽ thử làm theo cách của bạn xem thế nào

Thông tin hữu ích, cảm ơn chủ nhân bài viết đã chia sẽ cho mọi người.

Trang 97 của 97 Đầu tiênĐầu tiên ... 4787959697