Kết quả 1 đến 7 của 7

cần các MOD giúp đỡ!!!!!

xin chào các ae trên lgviet.com hôm nay mình viết bài này nhờ các ae trên đây giúp đỡ:
    mình có 2 bé lg 1 là lg leon metropcs xách tay về nhưng màn hình thì nhảy loạn lên cảm ứng thì tự động chọn mà không cần nhấn vào và chưa unlock sim việt nam. các bác có cách nào giúp em thì xin trợ giúp em.
    thứ 2 là 1 bé lg g3s xách tay từ nga ngố:d:d về tất cả thì chạy rất ổn định nhưng chỉ có cái nghe nhạc và xem phim thì đang koi tự động pause hoặc nghe nhạc thì tự động pause hoặc thoát ra luôn rất phiền phức khi nghe nhạc! đó là vấn đề của em mong ae giúp đỡ!!!!:cry::cry::cry:

thế thì điện thoại hỏng rồi bác ạ nên mua cái mới nhé :d

tai nhac mien phi

đắng lòng vậy? chứ không thể sửa đc sao mà phải mua máy mới? mình thik 2 bé này lắm có cách nào ko mod

lg leon chắc là em h340n hay ms345 gì đó ah, con đó thay cảm ứng thôi

Trích dẫn Gửi bởi giải pháp android
    lg leon chắc là em h340n hay ms345 gì đó ah, con đó thay cảm ứng thôi
    em nó là s345 vậy thay hết bnhiu vậy bạn? còn pé lg g3s của mình thì bị sao chứ nó cứ đang nghe nhạc là tự pause lại dù restore bnhiu lần

mình bó tay vụ 345 có mỗi cái h345 nứt kiếng vẫn xài bình thường, g3s chưa gặp lần nào không rõ

Trích dẫn Gửi bởi giải pháp android
    mình bó tay vụ 345 có mỗi cái h345 nứt kiếng vẫn xài bình thường, g3s chưa gặp lần nào không rõ
    vậy cái h345 đó bạn có bán ko? nếu bán thì bnhiu? mình cần gấp để rước e nó về đội!