Kết quả 1 đến 7 của 7

vấn đề về root máy

tình hình là e vừa up qua rom bshuy cho lg gk,e xài rec tạm để up,bây giờ trong máy vẫn còn icon supersu nhưng root checker báo máy chưa dc root,super su mở cũng ko lên,vậy là sao ạ,e muốn root máy nhưng ko hiểu là bây giờ máy e dc root hay chưa nữa

Trích dẫn Gửi bởi optimusprime242
    tình hình là e vừa up qua rom bshuy cho lg gk,e xài rec tạm để up,bây giờ trong máy vẫn còn icon supersu nhưng root checker báo máy chưa dc root,super su mở cũng ko lên,vậy là sao ạ,e muốn root máy nhưng ko hiểu là bây giờ máy e dc root hay chưa nữa
    báo như vậy là máy bạn chưa root thành công rồi, bạn có thể root lại. nếu không yên tâm thì mang qua mình root cho

bác mở chi nhánh trong nam đi e qua liền :laugh: vậy là vẫn root bình thường phải ko ạ,e nghe nói root đè có hại cho máy nên hơi sợ

bác mở chi nhánh trong nam đi e qua liền :laugh: vậy là vẫn root bình thường phải ko ạ,e nghe nói root đè có hại cho máy nên hơi sợ
    nếu sợ thì cách an toàn nhất cho bạn nè: kdz lại, root, recovery, lên cook

e có kdz đâu,up bằng file .tot,hiện đã cho e nó xuống stock rom 4.1.2 v10c thì phải :laugh: thấy mượt mà,trống gần 8gb bộ nhớ,dùng thử rom stock cho biết vs ng ta,chỉ có mấy cái app e ko xoá dc,chỉ có disable nó đc thôi

e có kdz đâu,up bằng file .tot,hiện đã cho e nó xuống stock rom 4.1.2 v10c thì phải :laugh: thấy mượt mà,trống gần 8gb bộ nhớ,dùng thử rom stock cho biết vs ng ta,chỉ có mấy cái app e ko xoá dc,chỉ có disable nó đc thôi
    chuẩn luôn, để stock dùng máy mát, pin trâu :d

Trích dẫn Gửi bởi bác sĩ mobile
    chuẩn luôn, để stock dùng máy mát, pin trâu :d
    cũng chả thấy trâu gì,onl wifi liên tục thì cứ gần 4p là sụt 1% pin,cái quan trọng là ko có mấy cái e cần như knock off,đưa đt lên tai để trả lời,popup cuộc gọi và tn,dùng mấy cái đó quen rồi giờ thiếu thấy khó chịu :d