Kết quả 1 đến 7 của 7

Các bác ơi giúp em với, :((.

các bác giúp em với, con g của em chạy mấy bản rom nhưng ko thích hợp hay sao ấy, cái dc wifi thì mất sóng và ngược lại, . cứ chạy đi chạy lại nhiều rom vậy máy có bị làm sao ko ạ??

Đang ở
    738 Quang Trung Hà Đông
    cứ úp tẹt đi bác

Trích dẫn Gửi bởi bimdoan
    cứ úp tẹt đi bác
    nếu không sao thì tốt quá rồi, em cảm ơn bác nhé, ^^! tại cả ngày nay up 4 5 bản rom mà ko dc, vừa nãy em đi lấy máy thì bản rom vẫn bị lỗi, ông thợ hẹn em mai up lại bản khác, em sợ up nhiều nát máy thôi, :s.

Trích dẫn Gửi bởi zaj1990.hp
    nếu không sao thì tốt quá rồi, em cảm ơn bác nhé, ^^! tại cả ngày nay up 4 5 bản rom mà ko dc, vừa nãy em đi lấy máy thì bản rom vẫn bị lỗi, ông thợ hẹn em mai up lại bản khác, em sợ up nhiều nát máy thôi, :s.
    chả sao đâu. nhưng tốt nhất kiếm bản rom nào ổn định mà xài, cái gì nhiều quá cũng k tốt

Trích dẫn Gửi bởi bimdoan
    chả sao đâu. nhưng tốt nhất kiếm bản rom nào ổn định mà xài, cái gì nhiều quá cũng k tốt
    em bảo ông ấy là vào lgviet có bản rom ngon dành cho g mà ông ấy ko chịu nghe, hix, giờ dang xài bản rom wifi với 3g vào dc nhưng lại ko bấm vào cái khác dc như là ko chỉnh độ sáng dc, chỉnh xong nó tự về 63%, rồi thì ko ấn tiết kiệm pin dc, ko tắt mấy cái rung khi chạm vào dc, :s.

Trích dẫn Gửi bởi zaj1990.hp
    em bảo ông ấy là vào lgviet có bản rom ngon dành cho g mà ông ấy ko chịu nghe, hix, giờ dang xài bản rom wifi với 3g vào dc nhưng lại ko bấm vào cái khác dc như là ko chỉnh độ sáng dc, chỉnh xong nó tự về 63%, rồi thì ko ấn tiết kiệm pin dc, ko tắt mấy cái rung khi chạm vào dc, :s.
    kham khảo thử rom sling v1.1 đi nhiều cái hay mà ổn định nữa. tự vọc vạch úp đi đỡ phải dựa dẫm vào mấy thằng ở cửa hàng đi bác :d

bảo cửa hàng up bản g3 của trihuan . không bác tự up cung được