Phần mềm tráo đuôi video, lạc, ảnh nổi nhất xem thêm: sua may tinh hcm Shock
Bạn mới vận tải một video, một bản nhac hoặc nột bắt buộc ảnh tự internet mà bòn bị của bạn lại không thể đọc để vị phần mở rộng (định dạng) mực tàu file đấy chẳng đặt tương trợ. rứa thời điều bạn cần đấy là đơn phần mềm mỏng nhiều khả hoặc chuyển đánh tráo danh thiếp toan trạng thái file nhưng bạn vận chuyển theo nhu cầu mức tôi. bây giờ có rất lắm phần mềm dẻo giàu thể làm nổi điều đó, nhưng mà Tôi xin giới thiệu tới cạc bạn phần mềm dẻo chuyển tráo toan trạng thái file phanh nhất và miễn là hoài đấy là phần mềm mỏng Fomat Factory.
chỉ dẫn đổi ĐUÔI VIDEO, NHẠC, ảnh kì PHẦN mềm FOMAT FACTORY
Fomat Factory là đơn phần mềm dẻo rất da năng, y hỗ trợ dời đổi quán loạt rất lắm toan dạng video, audio, file hình,..vv..Ngoài ra nghỉ đương lắm thể tháp tiếp video năng audio.
Những tính tình hay chính Format Factory
khái trợ chuyển đổi các định dạng video: MP4/3GP/MPG/AVI/WMV/FLV/SWF
chuyển đánh tráo video vách audio: MP3/WMA/AMR/OGG/AAC/WAV.
chuyển trố danh thiếp dịnh thể hình thông thạo dụng: JPG/BMP/PNG/TIF/ICO/GIF/TGA.
Hổ trợ Rip đĩa CD/DVD.
hùm trợ các định dạnh audio, video biếu các smartphone android hay là ios.
Sau đại hồi chuyên chở phăng cạc bạn dấn đúp vào file hử vận tải phanh cài để, quá trình găm được rất đơn giản chỉ có 2 bước, cạc bạn lắm thể hoàn trả rõ từ bỏ tiến đánh tốt.
các bạn đi chương đệ lên và đây là giao diện mức Fomat Factory.
phan mem doi duoi video tot nhat
chỉ dẫn trố ĐUÔI VIDEO cọ FOMAT FACTORY
để đánh tráo đuôi đơn video danh thiếp bạn tiến đánh theo các bước sau:
Bước 1: các bạn chọn định đạng video nhưng mà danh thiếp bạn muốn đánh tráo qua, thí dụ ở đây tui muốn trố video đuôi Mp4 sang AVI thì trui lựa ra nút -> AVI
phan mem doi duoi fomat factory
Bước 2: một cửa sểnh mới giờ vào cạc bạn chọn vào phần Add File nổi chọn video nhưng mà các bạn muốn tráo đuôi.
buoc 2 - ađ file
Bước 3: Sau nhút nhát Add video các bạn nhấn ra video phần Option sẽ sáng lên.
buoc 3 - option
Bước 4: Ttrong phần Option cạc bạn giàu dạng ton hót video phẳng cách chọn thời gian thắt đầu video (Start time) và thời gian chấm dứt video (End time). ngoại giả các bạn có dạng phóng to thâu nhỏ video tùy ý ở phần Crop.
buoc 4 - chinh sua video
Bước 5: Sau nhát nhỉ tùy chỉnh xong xuôi các bạn nhấn OK được tiếp kiến.
buoc 5 - ok
Bước 6: Sau tã lót cạc bạn dấn OK sẽ tang béng giao diện chính, khi nà sẽ chộ video cần tráo xuất bây chừ, cạc bạn dấn Start nhằm quá đệ trình dời đổi bức đầu. Lưu ý cạc bạn nhiều dạng dời tráo lắm video cùng đại hồi.
buoc 6 - Start
Bước 7: Quá trình chuyển đổi đang diễn ra.
buoc 7 - trải qua trinh doi duoi
Sau khi dời trố đoạn các bạn sẽ thấy chữ Completed. các bạn nhấn vào Output Folder nổi bật thơ từ trang mục chứa chấp video hử tốt chuyển đánh tráo.
hoan tat
Và đây là thành tựu:
video da doi
Như cụ mình thoả HƯỚNG DẪN khúc danh thiếp bạn cách tráo đuổi video tuần Fomat Factory, đặng tráo đuôi audio hay là picture danh thiếp bước đả hoàn trả rặt rưa rứa. Cảm ơn các bạn hở theo dõi bài xích viết. chúi cạc bạn thành công!