Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 52
    pr kinh thật. tháng 10/2013 mà đi mua con này 5tr6 .... có nhầm ko đấy . mình mua tháng 12/2012 brandnew là 5tr chẵn ( hàng đảm bảo rin ) . thế chẳng hóa tự nhận mình bị chém đẹp ah .

giá bên ms tốt hơn thì lại càng hay.

Trích dẫn Gửi bởi louiszhang
    pr kinh thật. tháng 10/2013 mà đi mua con này 5tr6 .... có nhầm ko đấy . mình mua tháng 12/2012 brandnew là 5tr chẵn ( hàng đảm bảo rin ) . thế chẳng hóa tự nhận mình bị chém đẹp ah .
    em nó mua lâu rồi giờ rì viu lại mà bạn

gửi từ lg-f240l của tôi bằng cách sử dụng tapatalk

con lg đời đầu của mình là lte2 và hiện giờ vẫn đang dùng được thời gian gần 1 năm rưỡi là mua tại msmobile. mình ở bmt nên chuyển nh rồi cửa hàng chuyển phát vào.

sau mua con lte2 khoảng 3 tháng mình vô tình ụp mặt em nó xuống sàn, nứt mặt kính. đen ko thể tả. ae nào sinh hoạt box lte2 bên tinhte trước đây chắc biết. tại lúc đó anh lamhoangvt cũng mới ra đi cái màn g pro thì phải, mình cũng trong số những người ủng hộ anh lamhoangvt. cái máy mình thì gửi nguyên con ra msmobile thay màn rồi cửa hàng lại gửi vào cho mình. cho đến nay máy vẫn sử dụng tốt.

mình không biết các bạn khác thế nào chứ riêng mình thì thấy msmobile làm ăn uy tín, đáng tin cậy. nay mình quyết định tiếp tục làm em g2 ở msmobile luôn nhưng tiếc quá đang hết hàng.

lúc đầu thì mình cũng nghĩ msmobile như bác ... nhưng sau đợt mua lte3 gần đây nhất thì mình đã suy nghĩ lại... cửa hàng nào cũng như nhau cả thôi ... đều vì lợi nhuận cả? càng nhiều càng tốt.. haizz.
    giờ mình rút ra 1 kinh nghiệm.. muốn mua hàng ngon ... hãy bỏ nhiều tiền ... chấm hết ạ!

ah quên! còn phải thêm là mua lúc máy vừa mới ra bên hàn được vài tháng ý? vs cả mua lúc giá máy còn càng cao càng tốt...
    hơn 10 triệu hàng xách tay ý? thì mới mong được máy ngon ... haizz .

p/s: đừng cố mua máy đã có tuổi đời 1 năm .. và giá chỉ còn khoảng 5triệu ... lúc đó các cửa hàng nói máy mới 100% giờ mình cũng ko còn tin nưa rồi ... kể cả msmobile ....đừng hỏi tại sao. .... mình ko trách ai... chỉ trách mình ko cẩn thận.. đã bị dính.. haizz

Trích dẫn Gửi bởi maithang215
    lúc đầu thì mình cũng nghĩ msmobile như bác ... nhưng sau đợt mua lte3 gần đây nhất thì mình đã suy nghĩ lại... cửa hàng nào cũng như nhau cả thôi ... đều vì lợi nhuận cả? càng nhiều càng tốt.. haizz.
    giờ mình rút ra 1 kinh nghiệm.. muốn mua hàng ngon ... hãy bỏ nhiều tiền ... chấm hết ạ!

ah quên! còn phải thêm là mua lúc máy vừa mới ra bên hàn được vài tháng ý? vs cả mua lúc giá máy còn càng cao càng tốt...
    hơn 10 triệu hàng xách tay ý? thì mới mong được máy ngon ... haizz .

p/s: đừng cố mua máy đã có tuổi đời 1 năm .. và giá chỉ còn khoảng 5triệu ... lúc đó các cửa hàng nói máy mới 100% giờ mình cũng ko còn tin nưa rồi ... kể cả msmobile ....đừng hỏi tại sao. .... mình ko trách ai... chỉ trách mình ko cẩn thận.. đã bị dính.. haizz
    :d bác nói vậy ko hoàn toàn đúng đâu ạ . giá cả này phụ thuộc vào thị trường mà bác . khi ra sản phẩm mới hoặc bị cạnh tranh thì nhà sản xuất sẽ có những chiến lược riêng của họ và giảm giá sẽ là điều tất yếu mà bác

Trích dẫn Gửi bởi vũ vu vơ
    :d bác nói vậy ko hoàn toàn đúng đâu ạ . giá cả này phụ thuộc vào thị trường mà bác . khi ra sản phẩm mới hoặc bị cạnh tranh thì nhà sản xuất sẽ có những chiến lược riêng của họ và giảm giá sẽ là điều tất yếu mà bác
    giảm mấy thì giảm .... khuyến mãi mấy thì khuyến ....... đừng mong thấp dưới giá buôn bác nhé .... phải có lãi ... làm ăn mà ...
    vậy đừng có quá tham rẻ ..... rẻ quá vậy mà họ vẫn có lãi đó .... nghi ngờ ko?

giảm mấy thì giảm .... khuyến mãi mấy thì khuyến ....... đừng mong thấp dưới giá buôn bác nhé .... phải có lãi ... làm ăn mà ...
    vậy đừng có quá tham rẻ ..... rẻ quá vậy mà họ vẫn có lãi đó .... nghi ngờ ko?
    vậy chắc bạn k hiểu về công nghệ thì phải
    sản phẩm nào chẳng phải giảm giá dần, ở đây nhập rẻ thì họ bán rẻ, k có lời chẳng ai làm cả, còn về sợ hàng cũ ý, cửa hàng người ta bảo hành 12 tháng và 1 đổi 1 trong 1 tháng thì có cũ rích cũng vẫn yên tâm.
    sản phẩm tốt nó bán ra đắt rồi khi thành hàng đại trà thì công ty người ta phải giảm giá đi để còn bán đc, và theo lẽ tự nhiên là cửa hàng cũng sẽ giảm thôi.
    quan trọng là cách họ chăm sóc khách hàng và chế độ bảo hành mà thôi!!

Trích dẫn Gửi bởi mr. kòy
    vậy chắc bạn k hiểu về công nghệ thì phải
    sản phẩm nào chẳng phải giảm giá dần, ở đây nhập rẻ thì họ bán rẻ, k có lời chẳng ai làm cả, còn về sợ hàng cũ ý, cửa hàng người ta bảo hành 12 tháng và 1 đổi 1 trong 1 tháng thì có cũ rích cũng vẫn yên tâm.
    sản phẩm tốt nó bán ra đắt rồi khi thành hàng đại trà thì công ty người ta phải giảm giá đi để còn bán đc, và theo lẽ tự nhiên là cửa hàng cũng sẽ giảm thôi.
    quan trọng là cách họ chăm sóc khách hàng và chế độ bảo hành mà thôi!!
    haizz ... chác bạn chưa qua bên hàn rồi .... mình thực tế bên đó ... chưa bao giờ có cái giá thấp hơn ở việt nam đâu bạn ... mình ko hiểu các thương gia làm kiểu gì nếu cứ buôn đồ mới rồi về mà bán rẻ hơn được ...
    duy chỉ có máy mới ra thì các thương gia bán chuẩn ... tầm trên dưới 10tr thì ngon ..
    nhưng máy khoảng 1 năm tuổi - mới 100% mà có 3 triệu ... 4 triệu thì ko có đâu bạn .... bên hàn ng ta cũng ko cho ko đâu.... trừ khi hàng ăn cắp .. @@!

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối